กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ป๋ายศครับ เรานัดรวมตัวศิษย์เก่ากันซักแมทช์มั๊ยครับ

รวมทุกท่านที่ตอนนี้ไม่ได้ใช้เซฟิโร่ด้วย เป็นการพบปะกันอีกครั้ง

อยากดูว่าป่านนี้ตัวดำเพราะดันรางกันหมดรึยัง 555+ :coolly-0010: :coolly-0039:

สวัสดีคับผมสมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับ
จัดไป ไหม่ นี้อะไรไหม่ :coolly-0046:
อดีต รถ เสี่ย เก่ง ใช่มะเนี่ย ได้ข่าวไปอยู่กับคนขายของใน ไนท์สแคว
สงสัย ขายซะแล้ว

http://market.thailovecar.com/cardetail/NISSAN-CEFIRO,2631/
เฮ้อ......ในตำนานจ๊ะ
คิดถึงอยู่เหมือนกัน ยกเกียรเองกับมือเลย ลำนี้อยู่คู่กันมา
กับกลุ่มบางแสนเข้ามาพร้อมกัน
แต่มันไปก่อน
..บ่นไรว๊าตะโอ๋นิ ฮะๆ

อย่างน้อยไม่ได้มาเม้นแต่มาอัปก็ยังดีว่างั้นฮะๆ

ป๋ายศครับ เรานัดรวมตัวศิษย์เก่ากันซักแมทช์มั๊ยครับ

รวมทุกท่านที่ตอนนี้ไม่ได้ใช้เซฟิโร่ด้วย เป็นการพบปะกันอีกครั้ง

อยากดูว่าป่านนี้ตัวดำเพราะดันรางกันหมดรึยัง 555+ :coolly-0010: :coolly-0039:
จัดเลยจัดเลย :coolly-0044:

ไฟล์แนบ

20.1 KB · อ่าน: 64
  • Mntorshow เมืองท039.jpg
    Mntorshow เมืองท039.jpg
    74.6 KB · อ่าน: 58

ก็ดีนะครับ นอกรอบกัน สักแมทช์ แต่บอกล่วงหน้า นานๆหน่อยนะครับพี่ เหวก งานรัดตัวไม่เท่าไหร่ เย็นเลี้ยงลูกแทนเมีย นี่สิ เรื่องหญ่ายยยยยยย ....... :coolly-0003:

คิดไว้นานแล้วเหมือนกัน แต่ผมเองก็ยังยุ่งๆอยู่ วันนี้เจอมานะ เลนเกริ่นไว้แล้ว สถานที่ว่าจะเป็น ศรีชาบาร์ ดีมั้ย..วันเวลาเร็วๆนี้

ก็ดีนะครับ นอกรอบกัน สักแมทช์ แต่บอกล่วงหน้า นานๆหน่อยนะครับพี่ เหวก งานรัดตัวไม่เท่าไหร่ เย็นเลี้ยงลูกแทนเมีย นี่สิ เรื่องหญ่ายยยยยยย ....... :coolly-0003:
เชิญครับจะได้กันที่ไว้ให้รถสวยๆมาจอดด้านหน้าเลย..

ศรีราชาก็ดีครับแถวบางแสนกวนเยอะครับไม่สนุกด้วย____จัดเมื่อบอกด้วยครับ___:coolly-0005:

ศรีชาบาร์ก็ดีครับ

เดี๋ยวรอทุกท่านว่างเว้นก็ลุยเลยมั๊ยครับ

ว่าแต่รบกวนเกริ่นๆไว้หน่อยแล้วกันนะครับ ว่าพอจะว่าง สะดวกกันช่วงไหน

วันเสาร์ที่28นี้เลยดีมั้ย จะได้เป็นการฉลองก่อนเข้าพรรษาไม่อยากให้เป็นเข้าพรรษาแล้วเพราะผมหยุดพักตับ..3เดือน สรุปสถานที่เป็นศรีชาบาร์แล้วกัน หากเป็นเสาร์ที่4 เข้าพรรษาแล้วคงจะเหงาแน่นอน หรือไม่อีกทีก็ฉลองออกพรรษาเลย อีก3เดือน..ว้าาาา..เซ็ง

วันเสาร์ที่28นี้เลยดีมั้ย จะได้เป็นการฉลองก่อนเข้าพรรษาไม่อยากให้เป็นเข้าพรรษาแล้วเพราะผมหยุดพักตับ..3เดือน สรุปสถานที่เป็นศรีชาบาร์แล้วกัน หากเป็นเสาร์ที่4 เข้าพรรษาแล้วคงจะเหงาแน่นอน หรือไม่อีกทีก็ฉลองออกพรรษาเลย อีก3เดือน..ว้าาาา..เซ็ง
เด่วจะว่า แก้ตัว แต่ วันเสาร์ 28 เมียผมไม่อยู่ ไม่มีใครอยู่กับลูกสาว
สรุปคือต้องดูแลลูกแทน เมีย ............ :coolly-0017:

เสาร์ ที่28 กค.นี้ ขอเชิญพี่น้องชาวบางแสนทุกท่านทั้งเก่าใหม่และที่กำลังด้อมๆมองๆ มาพบปะสังสรรค์ กันแบบ ชิวๆ เช็คชื่อกันหน่อย ที่ร้าน ศรีชาบาร์ ตั้งแต่ 6 โมงเย็นเป็นต้นไป ครับ

ที่แน่ๆ มีผม กะแจ็คขาหมู พี่เหวก (คิดว่านะ) และ น้องอาร์ท โทรมาคอนเฟิร์ม แล้ว อีก 4-5 คัน ครับ นอกนั้นแจ้งไปทั้งทาง PM เฟสบุค แล้ว ไม่โทรตามนะ ใครใคร่มาก็มา มาไม่ได้ ไม่ว่ากัน โตแล้ว..

เดี๋ยวผม Phone in เข้าไปตอนเริ่มงานละกันนะครับ ดื่มเผื่อผมด้วยนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน