กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ป๋ายศว่าไงคับไปหรือไม่ไปโปรดแจ้งด้วย....ทีมงานแขกบ้านบึง :coolly-0028:[/QUOT
ขอเชิญพี่น้องบางแสนพบกัน งานมิตติ้งใหญ่ ครบรอบ9ปี เซฟิโรไทยแลนด์แล้วจะนัดเวลาสถานที่จุดนัดพบอีกครั้ง งานนี้ขอเปิดตัว A-34 ฉลามขาวแห่งชายฝั่งทะเลตะวันออก ครับ

ไฟล์แนบ

44.3 KB · อ่าน: 51
ขอเชิญพี่น้องบางแสนพบกัน งานมิตติ้งใหญ่ ครบรอบ9ปี เซฟิโรไทยแลนด์แล้วจะนัดเวลาสถานที่จุดนัดพบอีกครั้ง งานนี้ขอเปิดตัว A-34 ฉลามขาวแห่งชายฝั่งทะเลตะวันออก ครับ
เสร็จแล้วเหรอครับเนี่ย

:coolly-0022: :coolly-0034:

งานนี้พลาดไม่ได้แล้ว
พี่น้องบางแสนเราไม่ได้เจอะเจอกันนานแล้ว..มาพบปะกันหน่อยนะครับ งานนี้..https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/67721 แล้วช่วงปลายปี พฤศจิกายน คอยพบกันมิตติ้งเซฟบางแสนครับ

พี่น้องบางแสนโซนคับไปมิตติ้ง9ปีไปหรือไม่ไปยังไงแจ้งให้ทราบด้วยคับจะได้ตั้งขบวน
...ทีมงานแขกบ้านบึง... :coolly-0024:

พี่น้องบางแสนโซนคับไปมิตติ้ง9ปีไปหรือไม่ไปยังไงแจ้งให้ทราบด้วยคับจะได้ตั้งขบวน
...ทีมงานแขกบ้านบึง... :coolly-0024:
ทีมงานแขกบ้านบึง ไปกันกี่ลำครับ วันที่1กย. เจอกันจุดจอดรถมอเตอร์เวย์ หน้าปั้มปตท.แรก ขาเข้ากทม.เวลา บ่ายโมงครึ่ง บ่าย 2 ล้อหมุน... ใครมาช้า ขับตามมาเลย ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน