กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

<< พี่น้อง Cef_thon ขอขอบคุณ >>

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31273
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31273

<< ต่อ-Cef_thon >>
Cefiro-Thailand Members
ขอบคุณพี่น้องทั้งหลายที่มาร่วมงาน
ที่พวกเราได้จัดขึ้น
อาจจะมีขาดตกบกพร่องไปบ้าง
ขอโต้ดด ด้วยนะค้าบบบ
แต่เมามันส์ดีครับ
เจอกันมิตติ้งครั้งต่อไปค้าบบบบ

ขอบคุรครับ มีทติ้งสนุกมากเมาโคตร
ปล. กรูเมาเสียงโทรศัพท์นะแม่งคุยกะใครบ้างวะเนี่ย วิ้งๆๆๆๆๆ อยู่ในหูเนี่ย

สนุกดีคับ ...

แต่ว่าทำไมจำอะไรไม่ค่อยได้เลย ...

แถม เมื่อยตัวอีกด้วย ยังกะไป เป็นกรรมกรแบกหาม ...

ขอบคุรครับ มีทติ้งสนุกมากเมาโคตร
ปล. กรูเมาเสียงโทรศัพท์นะแม่งคุยกะใครบ้างวะเนี่ย วิ้งๆๆๆๆๆ อยู่ในหูเนี่ย

ใจป่าว แค่นั้นแหละ

ขอบคุณพี่น้องทั้งหลายที่มาร่วมงาน

ที่พวกเราได้จัดขึ้น
อาจจะมีขาดตกบกพร่องไปบ้าง
ขอโต้ดด ด้วยนะค้าบบบ
แต่เมามันส์ดีครับ

เจอกันมิตติ้งครั้งต่อไปค้าบบบบ
ขออภัยพี่น้องเซฟธนฯหยั่งสูงคับที่ไม่ได้ไปร่วมงาน
..พอดีติดธุระอยู่ที่พิดโลกอ่ะคับ..(มาส่งองค์ราชบุตร)..
แต่ก็ได้นั่งเมา ได้โทรพูดคุยกะพี่น้องที่มาร่วมงาน
เสมือนหนึ่งว่าป๋มอยู่ในงานด้วยก็มิปาน... คิดถึงพี่น้องเสมอคับ...:sweet_kiss: :brick: :biggrin:

ขออภัยพี่น้องเซฟธนฯหยั่งสูงคับที่ไม่ได้ไปร่วมงาน
..พอดีติดธุระอยู่ที่พิดโลกอ่ะคับ..(มาส่งองค์ราชบุตร)..
แต่ก็ได้นั่งเมา ได้โทรพูดคุยกะพี่น้องที่มาร่วมงาน
เสมือนหนึ่งว่าป๋มอยู่ในงานด้วยก็มิปาน... คิดถึงพี่น้องเสมอคับ...:sweet_kiss: :brick: :biggrin:

ตามนั้น...ก็ขับผ่านเหมือนกัน แต่หาร้านไม่เจอ..ว่าจะเอากลับแกล้มไปฝาก.......

สนุกดีคับ ...

แต่ว่าทำไมจำอะไรไม่ค่อยได้เลย ...

แถม เมื่อยตัวอีกด้วย ยังกะไป เป็นกรรมกรแบกหาม ...
ก็รั่วขนาดนั้นไปจำไรได้ล่ะเมย์เอ๋ย:eeek:

มันครับ..อย่าลืมพบกันครั้งต่อไปที่....บางแสน เดือน พฤศจิกายน..น่ะครับพี่น้อง..

เช่นกันครับขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคน

ที่ได้มาร่วมพบประสังสรรค์กัน

รวมถึงทั้ง Tiida club และ Teana club ด้วยครับ

ที่มาร่วมกิจกรรมกัน

ถ้าสิ่งไดล่วงเกิน หรือ ไม่เหมาะไม่ควรก็ขออภัยแทนพี่ๆน้องๆผมด้วยนะครับ เหอๆๆ

ถ้าตราบไดที่เรายังร่วมมือร่วมใจกันก็จะเกิดงานดีดีแบบนี้ต่อไปตราบนานเท่านานแหละครับ

มิตรภาพไม่มีจืดจางใน Cefiro-Thailand

วิฮิ้ววววววววววววววววววววว

:biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:​

ตามนั้น...ก็ขับผ่านเหมือนกัน แต่หาร้านไม่เจอ..ว่าจะเอากลับแกล้มไปฝาก.......
ผ่านมาตอนไหนฟร่ะ...

ขอบคุณเซฟธนสำหรับมิตติ้งมันส์ ๆ คั๊บ
ขากลับเสี่ยงด่านชิปเป๋ง
โดยเฉพาะไอจู๊ซ พาพวกเข้าด่านไป 3-4 คันแน่ะ
555++

ตรุ๊ดดดดดดดดดดดดดดดด ..........................

อบอ่นเหมือนเช่นเคย ........... หลังจากที่ไม่ได้สัมผัสบรรยากาศมิตติ้ง
ร่วมกับ เพื่อนมาระยะหนึ่ง .............. แม้ผมจะกลับ เร็วไปนิด

แต่ก็ ขับรถกลับ บ้านด้วยความอิ่มเอิบใจ ..... + วิงเวียนศณีษะเล็กน้อย ถึง ปานกลาง

ขอบคุณ ฝั่งธน ครับ สำหรับงานดีๆ

สงสัยบอลแม่งเมาไม่สร่างพิมยังพมพ์ผิดเลยเอ็ง

สนุกสนานมากมาย มิตติ้งเมาไร้สติแบบนี้สิ ของจริง

เจ้าของร้านมันคงไม่อยากให้เราไปจัดอีกแล้วละครับ แม่งขึ้นหัวไว้เลย ไม่รับแขก

ผ่านมาตอนไหนฟร่ะ...

ขอบคุณเซฟธนสำหรับมิตติ้งมันส์ ๆ คั๊บ
ขากลับเสี่ยงด่านชิปเป๋ง
โดยเฉพาะไอจู๊ซ พาพวกเข้าด่านไป 3-4 คันแน่ะ
555++

ไอตั๋นมันพาเข้าด่านต่างหากพี่ มันรอด

แต่ จูซ แจ๊ค พี่ต้น ไม่รอด

555555 จอดทิ้งรถแม่งหน้าด่านเลย

ไอตั๋นมันพาเข้าด่านต่างหากพี่ มันรอด

แต่ จูซ แจ๊ค พี่ต้น ไม่รอด

555555 จอดทิ้งรถแม่งหน้าด่านเลย

เจงดิ บอกแล้วให้พา คนขับรถมาแบบผม กินเต็มที่

แต่แม่มทะมัยไม่เมาไม่รู้กินเยอะนะนั้น

ไปต่อบางแสนอีกตะหากยัง งง ตัวเองอยู่ทะมัยไม่เมา

หรือว่าไอ้เมย์มันแย่งเมาไปหมดแล้วก์ไม่รู้

55555555555555+

วันนี้สติเพิ่งกลับมาอยู่กับเนื้อกับตัว....หลังจากออกจากร่างไปเมื่อคืนวันเสาร์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน