กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ลองและผู้รู้ช่วยแนะนำเรื่องกระจกหน่อยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31911
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31911

Cefiro-Thailand Members
พี่ลองครับ กระจกตัดแสงมีรุ่น J อะไรบ้างครับ J4 ตัดแสงได้หรือเปล่าครับ เพราะตอนนี้ที่เห็นขายอยู่ มี J1 กับ J4 พอดีผมมีกระจกตัดแสงตัวกลางสีน้ำตาลของสกายไลท์ อยากหากระจกข้างมาลิงค์ ช่วยแนะนำผมที หรือมีผู้ใดรู้ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033:

ตอบเป็นข้อ ๆ นะครับ
1. กระจกกลาง 2 ปุ่มสกายไลน์ ลิงค์ไปหากระจกข้างไม่ได้นะครับ
2. กระจก J1 เลนส์สีฟ้า ตัดแสงแต่ไม่ปรับแสง งงป่ะ กระจก J4 เลนส์ใสธรรมดา ไม่มีอะไรพิเศษ
มีแต่ J3 กะ JD ครับที่ปรับแสงได้

ปล.ขอย้ายไปหน้าเทคนิคนะ

ตอบเป็นข้อ ๆ นะครับ
1. กระจกกลาง 2 ปุ่มสกายไลน์ ลิงค์ไปหากระจกข้างไม่ได้นะครับ
2. กระจก J1 เลนส์สีฟ้า ตัดแสงแต่ไม่ปรับแสง งงป่ะ กระจก J4 เลนส์ใสธรรมดา ไม่มีอะไรพิเศษ
มีแต่ J3 กะ JD ครับที่ปรับแสงได้

ปล.ขอย้ายไปหน้าเทคนิคนะ

น่าจะลิ้งค์ได้นะคับพี่

ลอเรล ผมยังเคยต่อลิ้งค์ข้างมาแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน