กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ๆๆครับไฟไม่พอทำไงดีครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย TTOONN
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

TTOONN

Registered
พี่ๆๆครับไฟไม่พอทำไงดีครับ จะเปลี่ยนใดที่ไหนดีครับ เอาแบบชาร์ตดีๆๆแรงๆๆผมใช้ใดเดิมๆๆของ RB20 โบ ครับ ไฟไม่พอครับ :coolly-0033::coolly-0033: สรุปว่าผมจะ ซื้อไดร์ชาตร์ 120Aได้ที่ไหนครับพี่ๆๆ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

พี่ๆๆครับไฟไม่พอทำไงดีครับ จะเปลี่ยนใดที่ไหนดีครับ เอาแบบชาร์ตดีๆๆแรงๆๆผมใช้ใดเดิมๆๆของ RB20 โบ ครับ ไฟไม่พอครับ :coolly-0033::coolly-0033:

- ลองเบิ้ลสายไดชาร์จ ดูก่อนก็ได้ครับ ประหยัดดี
- แต่ถ้าไม่พอจิงๆ ก็ลองคุยกับน้าจอห์นดูครับ ผมเห็นในกระทู้ของน้าจอห์นมี 100A ด้วยครับ

ปรกติไดร์ชาตร์มันมา 80-90 a อยู่แล้วมันน่าจะพอกับระบบไฟในรถของเรานะครับ
(ถ้าไม่ได้ติดเครื่องเสียงชุดใหญ่) อาการที่ว่าไม่พอไม่พออย่างไงครับ..ลองบอกรายละเอียดอาการอีกหน่อยครับ.....

พี่ๆๆครับไฟไม่พอทำไงดีครับ จะเปลี่ยนใดที่ไหนดีครับ เอาแบบชาร์ตดีๆๆแรงๆๆผมใช้ใดเดิมๆๆของ RB20 โบ ครับ ไฟไม่พอครับ :coolly-0033::coolly-0033:
ต้องถามก่อนว่าอยู่ดี ๆ ทำไมไม่พอ ใช้พัดลมไฟฟ้าเหรอครับ

ไดชาร์ทที่ใช้อยู่กี่แอมป์ครับ....พัดลมไฟฟ้าสองตัว คงต้อง 100แอมป์ล่ะนะ

ทะมัย 25 เดิมๆ พัดลมฟรีปั้ม แบตหลัง ไดร์ชาท 90A ไม่พอ ตอนนี้ ใส่ไดร์120 จบเลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน