กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ คับ พี่ว่าสีไหนสวย (ไม่เกี่ยวกับการเมืองนะ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311130
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311130

Nismo Only !?
Cefiro-Thailand Members
พอดี กำลังมอง หา รถ เก่าๆ สักคน ไว้ใช้ งานเพราะ เซฟ กินน้ำมันเหลือเกิน

เลยอยากถามความเห็นว่า รถสีอะไรสวยยยยยย

แบบ สี... สี... สี... อะไรแบบนี้ไม่เอานะคร๊าบบบ อิอิ

อ่อๆ แล้ว สี....ทันยา สีทนได้ก็ไม่เอา :coolly-0028:

แก้ไขล่าสุดโดย mod:

ขอตัดบางคำที่เป็นคำผวนออกนะครับ เพราะไม่เหมาะสมและไม่เกี่ยวกับประเด็นที่ต้องการสอบถาม

สีแดง มุขทอง เลยช้างสวยแน่ๆ น่าจะเข้ากะรถ retro นะแรงๆดี หรือจะเขียวมุขเเหลืองส้ม ดี เขียวแรมโบ ก็สวยนะ

สีแดง มุขทอง เลยช้างสวยแน่ๆ น่าจะเข้ากะรถ retro นะแรงๆดี หรือจะเขียวมุขเเหลืองส้ม ดี เขียวแรมโบ ก็สวยนะ
ป๊าดดด ขอแบบ สีหน่อยเด้ออออ

ขอตัดบางคำที่เป็นคำผวนออกนะครับ เพราะไม่เหมาะสมและไม่เกี่ยวกับประเด็นที่ต้องการสอบถาม

ขอโทด คร๊าบบบบบ ป๋า พอดี ผมดักพวกพี่ๆที่ชอบตอบแผงๆไว้ก่อน อิอิ :coolly-0046:

ป๊าดดด ขอแบบ สีหน่อยเด้ออออ

ถ้าสีน่าจะรอสักพักอะ เคยดูแต่ในวีดีโอ แต่ถ้าส้ม มุขทอง สวยดีนะ ต้นทำอยู่ มาดูตัวเป็นๆได้ตอนมิตติ้งนะ

แต่สีเขียแรมโบ ก็คล้ายๆ NARAKA อะ
:coolly-0033:

ถ้าสีน่าจะรอสักพักอะ เคยดูแต่ในวีดีโอ แต่ถ้าส้ม มุขทอง สวยดีนะ ต้นทำอยู่ มาดูตัวเป็นๆได้ตอนมิตติ้งนะ

แต่สีเขียแรมโบ ก็คล้ายๆ NARAKA อะ
:coolly-0033:
เหมือนรถ คุณ มอส นะหรอ แป๊ดดดดเกิ๊นนนนน

ผมว่ารถจะสีอะไรสวยมันขึ้นอยุ่กับว่ามันอยู่กับรถอะไรมากกว่านะ

ผมว่ารถจะสีอะไรสวยมันขึ้นอยุ่กับว่ามันอยู่กับรถอะไรมากกว่านะ
ตามนี้ครับ:coolly-0044:
เลือกรถก่อน แ้ล้วค่อยมาเลือกสี :coolly-0039:
แล้วขั้นสุดท้ายคือ ขึ้นกับเราว่าจะฟันธง...สี :coolly-0001:

น้องสีโดนป๋าเซ็นเซอร์ซะแร้วววว:coolly-0010:
-นี่ ตัว สี เลยยยยยยยยย

-สีอะไรก้ได้เเล้วเเต่ เจ้าของชอบ (ถ้าทำลงตัว สวยหมดทุกสี ครับ เน้น สะอาดพอ)

ถ้าผมบอกว่า สี ชมพู สวยมาก คุณจะทำอะป่าว

มานขึ้นอยู่กับคุณว่าชอบสีอะไรตะหาก 55555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน