กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ ๆ น้อง ๆ ใครเคยติดแก๊สที่ร้าน Gas in Car บ้างครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Chatkrit
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Chatkrit

Registered
กำลังจะได้เจ้า A33 ปี 2002 มาไว้ครอบครองหลังจากลองแล้วถูกใจมาก สภาพใหม่กิ๊กเลย แต่ต้องติดแก๊สแน่ ๆ เพราะคงจะสู้กับค่าน้ำมันไม่ไหว บังเอิญว่าร้าน Gas in car อยู่ไกล้ที่ทำงาน มีเพื่อนที่ทำงานบอกว่าดี ก็เลยอยากจะสอบถามพี่ๆ น้อง ๆ ว่ามีใครติดแก๊สที่ร้านนี้บ้างหรือเปล่าครับ งานดีหรือเปล่า ขอบคุณครับ:coolly-0003:

ไม่มีสัญญาณตอบรับจากทุกท่านที่ท่านถาม!!!!!!!!!!!!!!!!

นานๆเข้ามาดูทีครับ ขอตอบเลยล่ะกันร้านนี้เชื่อถือได้ครับผมก้อติดร้านนี้เครื่องเจโบ วิ่งเหมือนน้ำมันเลยครับติดมา3ปีแล้วยังใช้ได้ดีอยู่เลย..:coolly-0022:

ยอมมาไกลหน่อย แต่ชัวร์ดีกว่าไหมครับ

ช่างเจ็ก...เพชรเกษม 68... เนียนมากๆ...เคยอยู่อู่ดังมานาน

ผมก็มี A33 ปี03 รุ่นครบรอบ 50 ปี

ก่อนทำต้องเช็ค..คอล์ย..หัวเทียน..พัดลมไฟฟ้า(รอบ)ให้ดีก่อนติดแก็ส

นานมาแล้วพี่ชายผมเคยติดที่ Gas in car เพราะใกล้บ้านเขาแถวปัฐวิกรณ์

4 A GE 20 V. ฝาดำ 6 เกียร์ ไม่เกิน 3 เดือน จูนไม่ลงตอนหลัง ท่อไอดีเเตก

(ระเบิด)จริงๆ เซ็งเป็ด....ก่อนทำพูดอย่าง..หลังทำอย่าง

***** A33 ผมแนะนำช่างที่ถนัดดีกว่าครับ*****

อ้อ...ผมลืมครับ...อีกที่ใกล้คุณด้วย...ช่างเกียรติ..เค้ารับติดแก็สด้วย..ซ่อมด้วย..ลองเซิร์จกูเกิ้ลได้เลยครับ ตอม่อเท่าไหร่ผมจำไม่ได้...สุดยอดครับ..ถูกและดียังพอมี...แต่ต้องมีเหตุผล....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน