กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงานครบรอบ 4ปี cefiro-thailand...มาแว๊วววว...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แจ่มมากๆยังเหลือกล้องน้าเชดอีก 1

ใจเย็นนะครับตอนนี้วุ่นๆกับซื้อรถ อยู่ แถมเนตที่ห้องยังเต่าอีก

แล้วจะรีบเอามาลงให้นะ :sweat:

แจ่มๆไปเลยพี่โด ขอบคุณที่เก็บภาพสวยๆมาให้ชมกัน เป็นกำลังใจให้สู้ต่อไป

เจ๊ๆ เก็บอาการหน่อยๆ หมีเหมอยังไม่เว้นนะเจ๊เนี่ย 5555

attachment.php

ขอขอบคุณน้องโดช่างภาพชมรมที่เก็บภาพสวยสวยมาให้พวกเราได้ดชมเพื่อระลึกถึงกันเสมอ....
...Cefiro-Thailand...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน