กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงานครบรอบ 8 ปี Cefiro-Thailand แล้วครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31661
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สวยงามมากครับคุณ...ณิต ยินดีที่ไ้ด้รู้จักครับ ผมน้องใหม่นะครับ

ขอบคุณภาพสวยๆนะครับ ของผม 600 กว่ารูป ไม่รู้จะลงยังไงเลยทีเดียว หึหึ

รูปไวมากค่ะ :coolly-0039:

ขอบคุณมากนะค่ะ ขอบคุณจากใจ

พี่น้อง A31Club น่ารักมากค่ะ น่ารักทุกคน ทุกปี

ถ้ามีอะไรผิดพลาด ขาดตกบกพร่อง เลอะเทอะ ต่ำทราม ขอโทษด้วยนะคะ :coolly-0023: แล้วถ้า A31Club มี มิตต้ิงเมื่อไหร่ ขออนุญาตให้ Cef-Thai ไปแจมบ้างนะคะ :coolly-0044:

:coolly-0044: ภาพสวยๆทั้งนั้นเลยครับ ผมขอเอาไปเป็นส่วนหนึ่งของ VTR Birthday 8 ปี ด้วยนะครับ

เสียใจจังที่ไปร่วมงานได้เพราะติดงานอยู่ต่างจังหวัด
ขอโทษด้วยนะคับ

ขอบคุณน้าณิตมากคับ สำหรับรูปงามๆแหล่มๆ

เสียดายที่ไม่ได้ไปร่วมงานด้วย...เสียดายจิงๆ
:coolly-0017:

พี่น้อง A31Club น่ารักมากค่ะ น่ารักทุกคน ทุกปี

ถ้ามีอะไรผิดพลาด ขาดตกบกพร่อง เลอะเทอะ ต่ำทราม ขอโทษด้วยนะคะ :coolly-0023: แล้วถ้า A31Club มี มิตต้ิงเมื่อไหร่ ขออนุญาตให้ Cef-Thai ไปแจมบ้างนะคะ :coolly-0044:
มันจะดีรึ 555

ขอบคุณน้าณิตมากคับ สำหรับรูปงามๆแหล่มๆ

เสียดายที่ไม่ได้ไปร่วมงานด้วย...เสียดายจิงๆ :coolly-0017:
หนีหลับตลอด :coolly-0010:

สวยงามมากครับคุณ...ณิต ยินดีที่ไ้ด้รู้จักครับ ผมน้องใหม่นะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

ว่าแต่ใครเอ้ย .... น่าจะเห็นหน้ากันแต่จำชื่อไม่ได้รึป่าวแฮะๆ ขอโทษด้วยครับ

ดีใจทุกครั้ง ที่ A31club มาร่วมงาน
แล้วก็พูดคุย เฮฮา ด้วยความอบอุ่นและคุ้นเคย

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

เช่นกันครับ อบอุ่นและรู้สึกดีเช่นกัน

อย่างที่กระซิบ ว่าไม่ชวนก็จะมา 555

รู้แล้วว่าใครเป็นตากล้อง....ขอบคุณมากครับสำหรับภาพ (สาว) สวยๆ ทั้งนั้น
ว่าแต่กลับไปก็โพสเลย ไม่ต้องหลับต้องนอนกันเลยนะครับ หุหุ
ไว้ A31 จัดงานจะแวะไปแจมนะครับ

ผมไปงานครั้งแรก สนุกมากครับ ทีมงานผู้จัดและสมาชิกที่คลับนี้สุดๆ ทุกคนจริงๆ ครับ ไว้เจอกันคราวต่อไปนะครับ

..ขอบคุณผู้จัดที่เสียสละเวลาและแรงใจที่ทำให้เกิดงานนี้ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ เรื่องลงรูป ไม่มีไรครับ แค่ใจร้อน
อยากให้เเพื่อนๆที่ไม่ได้มาได้เห้นบรรยากาศ ทันใจกัน

เอ๋....แล้วชื่ออะไรคครับเนี๊ยะ เจอกันทักเลยนะ จำได้ไม่ได้ค่อยว่ากันเนอะ..

ขอบคุณภาพสวยๆนะครับ ของผม 600 กว่ารูป ไม่รู้จะลงยังไงเลยทีเดียว หึหึ

แหม๋... 600 รูป ลงช้าแต่รับรองว่าทุกรูปแหร่มแน่นอนจริงไหมครับ อิอิ

อุ๊ยเรื่องครบรอบทางเรา ... เกรงว่าจะต้อนรับได้ไม่ดี

แต่ยังไง ครั้งหน้าจะลองเตรียมตัวต้อนรับนะครับ

ผิดพลาด บกพร่องยังไง ออกตัวขออภัยไว้ก่อนนะ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน