กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงานครบรอบ 8 ปี Cefiro-Thailand แล้วครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31661
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: ภาพบรรยากาศ หรรษาราตรี 8 ปีเซฟ-ไทย

แจ๋มมากๆครับ พี่ตากล้องคนนี้มาตรฐานดีเหมือนเดิม

Re: ภาพบรรยากาศ หรรษาราตรี 8 ปีเซฟ-ไทย

ภาพได้อารมณ์มากๆเลยครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณ ภาพสวย ๆ จากป๋ายศ ด้วยครับ..

Re: ภาพงาน 8 ปีจากกล้องผมครับ

ขอบคุณภาพสวย ๆ จากงาน 8 ปี ของพี่โต ด้วยน่ะครับ ถึงแม้ผมจะเปิดดูไม่ได้555

ผมก็ขอขอบคุณพี่โต เหมือนกันครับ..ดูไม่ได้..

ภาพสวยสุดยอดเหมือนเดิมคับป๋า ขอบคุณมากคับ
สำหรับภาพ พร้อมคำบรรยายแจ่มๆ

สุดยอด.....ใช้ฟิล์มอะไรอะ สีสวยดี

พี่บิ๊ก ประตู เค้ามาเช็คบิลยังครับพี่ คิคิ ล้อเล่นนะครับ

งานนี้สนุกสนานมั๊กมากๆ...ปีหน้าเอาอีกนะ555+!!!

ขอบคุณพี่ยศครับ สำหรับรูปสวยๆเช่นเคย

เสียดาย ติดธุระ ไม่ได้ไป

ยังไงก็ขอภาพนักดนตรีบนเวทีด้วยนะคับพี่ๆ ตากล้องทั้งหลาย
หากคัยมีภาพนักดนตรีบนเวที ช่วยโพสรูปไว้ให้หน่อยคับเดี๊ยวจะเซฟเก็บไว้ให้เพื่อนๆชมคับ

ดูไม่ได้คับ
ยังไงก็ขอภาพนักดนตรีบนเวทีด้วยนะคับพี่ๆ ตากล้องทั้งหลาย
หากคัยมีภาพนักดนตรีบนเวที ช่วยโพสรูปไว้ให้หน่อยคับเดี๊ยวจะเซฟเก็บไว้ให้เพื่อนๆชมคับ

ขอบคุณภาพสวยๆครับ มีรูปเราด้วย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน