กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงานมิตติ้งบางแสนโซน7มีค.52

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
น่าเสียดายที่ไม่ได้ไปคราวหน้าจะกะเตงเอาไอตัวเล็กไปด้วย

ขอบคุณทีมงานบางแสน และป๋ายศด้วยนะครับ ขอบคุณมาก ๆ จากใจจริง

ง่ะ เค้าขึ้นเวทีกันตอนไหนหว่า ไม่เห็นรู้เรื่องเลย...ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

ป๋ายศขา ขอโทษที่กลับก่อนน๊า..... ไว้คราวหน้าเจอกานนนน

ขอบคุณพี่น้องบางแสนมากคั๊บ

ต้อนรับได้อบอุ่นมาก

ที่จอดรถสะดวกสบาย อาหาร อร่อย อิ่มเลยหล่ะ

เสียดายต้องรีบกลับก่อน เพราะคืนวันเสาร์ ผมต้องรีบไปรับแฟนอะคั๊บ

อิอิ คุ้มจริง ๆ ที่ได้ไปมีตติ้งรอบนี้

ไม่แน่ คืนวันพุธนี้ จะไปกินข้าวต้มถังตอนดึก ๆ

ไปแระค๊าบ

ง่ะ เค้าขึ้นเวทีกันตอนไหนหว่า ไม่เห็นรู้เรื่องเลย...ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

ป๋ายศขา ขอโทษที่กลับก่อนน๊า..... ไว้คราวหน้าเจอกานนนน

อะอ้าว แหม๋วกลับกี่โมงอะ

คิดว่าจะอยู่ถึงเลิก

ฮ่าๆ ๆ

คันนี้รถใครอ่ะคับ....สีคล้ายๆกันเลย

เลยมีคนเห็น ว่าผมไปโน่นไปนี่

555 เจอแล้ว...คันนี้นี่เอง

อะใช่เลย

ผมมาเห็นตอนมืด ๆ

คิดว่าบอยมาด้วย

ฮ่า ๆ

สีเดียวกันเปี๊ยบบบ

ต้องขอโทษน้ายศด้วยคับ

ที่บอกว่าจะไป

แต่วันที่8มานตรงกับกำหนดซ้อมรับปริญญาพอดี

เลยกลัวว่าจะไปซ้อมไม่ไหวอะคับ

ไว้เจอกานใหม่ละกานนะค๊าบ

^^ :biggrin:

เฮอๆๆ ทะมัยในรูป ป๋มอ้วนจัง ตัวใหญ่ๆ หัวเล็กๆ เหมือนกาตูนเรื่องไรหว่า

ขอบคุณป๋ายศ สำหรับภาพสวยๆ ครับ

ขอประทานอภัยด้วยคับ ติดงานจิงๆ เลยไม่ได้ไป
จิงๆอะ มีงานวันอาทิตย์ แต่งานมันเช้ามั่กๆ
เลยไม่เสี่ยงดีกว่า ไว้โอกาสหน้านะคับ โจนัท สัญญา

โจนัท เป็นใคร ทำไมพี่ไม่สัญญาด้วยตัวเอง

ไม่จริงใจนี่หว่า ....แอ๊ :coolly-0046:

งานนี้รวมพลเจ้าภาพบางแสน

สมาชิกใหม่เพียบ แต่หนูไม่รู้จักใครเลยอะ --" :coolly-0033:

เลยได้นั่งนิ่งๆ อยู่ที่โต๊ะ

โจนัท เป็นใคร ทำไมพี่ไม่สัญญาด้วยตัวเอง

ไม่จริงใจนี่หว่า ....แอ๊ :coolly-0046:

สมาชิกใหม่เพียบ แต่หนูไม่รู้จักใครเลยอะ --" :coolly-0033:

รู้จักก็ไม่หมด เพราะเวลาไป มีแต่คนเก่าเท่านั้นที่มาคุย
มาทักทาย ที่เหลือ เมา ไม่รู้เรื่อง 555

แร้วคนที่นั่งข้าง ๆ อ่ะ
:coolly-0003: :coolly-0003: :coolly-0003:

ผมได้ยินเค้าบอกว่าเพื่อนอะครับ

แต่ก่อนกลับ มีให้อะไร 4 น้ำไม่รู้ได้ยินแว่วๆ

งานนี้ทิดบอลเค้านั่งประกบอยู่..เลยซ่าไม่ออกใช่มั้ยยยย..บอกให้ขึ้นมาเล่นเกมส์ก็ไม่เอา..ถ่ายรูปก็ไม่ยอมวิ่งใส่กล้อง..เหมือนทุกๆครั้งที่มีงานมิตติ้ง..รึไม่เมา..น้องเราเปี๊ยนไป...555

ไฟล์แนบ

72.8 KB · อ่าน: 120
ไม่รู้จะบอกว่าอะไร เอาเป็นว่าครั้งนี้รู้สึกละเหี่ยเพลียใจและหมดกำลังในหลายเรื่อง หลายครั้งนั่งขบคิดพิจารณาทบทวนการกระทำของตัวเองอยู่คนเดียว การทำหน้าที่ประธานระยะหลังมิได้ทำอย่างเช่นก่อน และครั้งนี้ก็เป็นครั้งแรกของตัวพ๋มที่มิได้ไปร่วมกิจกรรมของชมรมตั้งแต่ก้าวเท้าเข้ามาเป็นสมาชิกชมรมนี้ ต้องขอโทษป๋ายสและสมาชิกกลุ่มบางแสนโต้โผจัดงานครั้งนี้จากใจด้วยครับ
ปล.การก้าวลงอย่างสง่างามและมีศักดิ์ศรียากยิ่งกว่าการก้าวขึ้นทำหน้าที่นี้จัง.

ไม่รู้จะบอกว่าอะไร เอาเป็นว่าครั้งนี้รู้สึกละเหี่ยเพลียใจและหมดกำลังในหลายเรื่อง หลายครั้งนั่งขบคิดพิจารณาทบทวนการกระทำของตัวเองอยู่คนเดียว การทำหน้าที่ประธานระยะหลังมิได้ทำอย่างเช่นก่อน และครั้งนี้ก็เป็นครั้งแรกของตัวพ๋มที่มิได้ไปร่วมกิจกรรมของชมรมตั้งแต่ก้าวเท้าเข้ามาเป็นสมาชิกชมรมนี้ ต้องขอโทษป๋ายสและสมาชิกกลุ่มบางแสนโต้โผจัดงานครั้งนี้จากใจด้วยครับ
ปล.การก้าวลงอย่างสง่างามและมีศักดิ์ศรียากยิ่งกว่าการก้าวขึ้นทำหน้าที่นี้จัง.
ไม่เป็นไรครับป๋า..ไม่ต้องซีเรียท..เป็นเรื่องธรรมดา..ไม่ต้องท้อแท้ครับ..คนเรามีเบื่อมีอยาก..อยู่บนที่สูงก็หนาว..เป็นธรรมดา..ครับ

หนุก หนาน เหมือนเคย เสียดายจัง ดัน ติดสอบ แฮะๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน