กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงานมิตติ้งบางแสนโซน7มีค.52

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
:coolly-0003: งานนี้สนุกมากคับแม้ผมจะเป็นน้องใหม่แต่ในคลับก็ให้การตอนรับสมาชิกใหม่เป็นอย่างดีเป็นกันเองมากๆๆสนุกอีกด้วยแต่ไปงานช้าไปหน่อยเองแล้วเจอกันที่บางแสนนะคับ

เสียดายไปแต่ไม่ได้อยู่

เอาไว้ครั้งหน้าจะไปทำความรู้จัก กะเพื่อนๆๆ พี่ๆๆที่บางแสนนะคับ

เสียดายไปแต่ไม่ได้อยู่

เอาไว้ครั้งหน้าจะไปทำความรู้จัก กะเพื่อนๆๆ พี่ๆๆที่บางแสนนะคับ
ถ้ามาถึงก็โทรมาบอกเลย.....อย่ามาให้ความหวัง 5555+:coolly-0004:

ขอโทษพี่ยศด้วยจริงๆครับ ที่ไม่สามารถไปร่วมงานด้วยได้

แถมยังได้ของฝาก มาให้ถึงที่ทำงานอีก
ได้รับปุ๊บ.. พูดไม่ออกเลยทีเดียว

ขออนุญาตไม่แก้ตัวครับ... แต่ขอบอกว่าผมเสียใจ และเสียดายกับโอกาสนี้มาก

ต้องขอโทษน้ายศด้วยคับ

ที่บอกว่าจะไป

แต่วันที่8มานตรงกับกำหนดซ้อมรับปริญญาพอดี

เลยกลัวว่าจะไปซ้อมไม่ไหวอะคับ

ไว้เจอกานใหม่ละกานนะค๊าบ

^^ :biggrin:
อย่าไปเดินโยกใส่คนให้แระกัน
555++

ป๋ายศ ครับ อย่าลืมน้องกับบอย นะครับ ที่มาจากระยองง่ะครับ และได้สมัครเป็นสมาชิกในวันงานง่ะครับ รบกวนป๋าช่วยดำเนินการให้ผมมีระหัสกับเค้าด้วยนะครับ เห่ ๆ ขอบคุณครับ

ปล. งานสนุกดีครับ กินเหล้าของพี่โต๊ะข้างๆ เมาหัวทิ่มเลยผม อิอิ

ป๋ายศ ครับ อย่าลืมน้องกับบอย นะครับ ที่มาจากระยองง่ะครับ และได้สมัครเป็นสมาชิกในวันงานง่ะครับ รบกวนป๋าช่วยดำเนินการให้ผมมีระหัสกับเค้าด้วยนะครับ เห่ ๆ ขอบคุณครับ

ปล. งานสนุกดีครับ กินเหล้าของพี่โต๊ะข้างๆ เมาหัวทิ่มเลยผม อิอิ
อ้าว มาด้วยเหรอเนี่ย

ขอบคุณครับที่ให้ความสำคัญกะชมรมของเรา..ผมดำเนินเรื่องให้ตั้งแต่หลังเสร็จงานแล้วครับแต่ตอนนี้ผู้ดูแลเลขระหัสงานยุ่งอยู่ครับเลยยังออกเลขไม่ได้..ใจเย็นนีสสสส..นึงครับรับรองเด๋วได้สนุกสนานกันแน่นอนครับ..แล้วไงจะส่งPmไปน่ะครับ..

อ้าว มาด้วยเหรอเนี่ย

มาตอนพี่ออยขึ้นเวทีแล้วพูดว่า cefiro.....ro.....ro...แล้วมีกระดกด้วยนะ เห็นพี่แล้วเหละว่าจะเข้าไปหวัดดีแต่ผมกำลังกรอกใบสมัครอยู่ แหงนหน้ามาอีกที่พวกพี่กำลังลากลับกันสะแล้ว:smile:

ขอบคุณครับที่ให้ความสำคัญกะชมรมของเรา..ผมดำเนินเรื่องให้ตั้งแต่หลังเสร็จงานแล้วครับแต่ตอนนี้ผู้ดูแลเลขระหัสงานยุ่งอยู่ครับเลยยังออกเลขไม่ได้..ใจเย็นนีสสสส..นึงครับรับรองเด๋วได้สนุกสนานกันแน่นอนครับ..แล้วไงจะส่งPmไปน่ะครับ..
ไม่เป็นไรครับป๋าพวกผมรอได้...อิอิอิ
รออย่างมีความหวังดีกว่ารอแบบไม่มีจุดหมาย...555
ผมน้องเอส น้องใหม่ที่ไปสมัครสมาชิกที่ในงานอ่ะครับ
ณัฐพงศ์ ถีถาวร ไงครับ ถ้าได้เลขแล้วก็ PM มาบอกด้วยก็ได้ครับ..อิอิอิ
:coolly-0003::coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน