กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงานมิตติ้ง By เซฟ-ธนฯ (กล้องโด.ด้วงดิ่ง...)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เมากันไปทั่วหน้า..บ้ากันไปทั่วทุกคน..ถ้ามิตติ้ง ทุกอาทิตย์ ตับไต พังชัวร์

โอ้ววว...มันมาก..ไว้ คราวหน้า พบกันที่บางแสน..เดือนพฤศจิกายน น่ะครับบบ

สนุกดีคับ เพิ่งไปมิตติ้งครั้งแรกก็ประทับใจ (ในความเมา) คับ จะไปให้ได้ทุกครั้งที่มีโอกาส (หนีเมีย) คับ

สนุกสนานคับ ...

เมาขาดสติ คับ ...

นานๆ จะได้พลีชีพแบบนี้ซักที ...

ปล. ขออภัยสมาชิกใหม่ คับ ที่มาแนะนำตัว แต่ผมจำไม่ได้ ไร้สติไปแล้ว ...

ภาพแจ่ม เหมือนเดิมเลยครับพี่

ขอบคุณมั๊กมากกกกกกกกกกก ครับ

ดูไอเมย์มันเมา step by step ตั้งแต่ภาพแรก
แร้วจะเข้าใจ
555++

อีเม อย่างเมิ้งนี้เรียกนานๆที หรือ ไงวะ
เห็นแด๊กทีไร ไม่ค่อยรอดทุกที

สนุกมากมายครับพี่น้อง

ภาพสวยได้บรรยากาศมาก

งานนี้มันส์จริงๆ สมกับเป็นมิตติ้งที่จัดโดยฝั่งธนฯโดยแท้

:biggrin: โอย...ม่ายหวัยว่ะ พี่น้อง เจ๊ม่ายเคยมาว ชิหายอย่างนี้เรย
แบล็ค เรด ร้อยชั่วชาย ก็ยังเฉยๆ แต่ดันเจือกไปจิบ สุราหวาน
ของน้องแหม๋ว...ราคา 50 ยูโร ไอ่เยะเป็ด หวานนะ แต่แมร่งปี๊ด
จากกระเพาะ ขึ้นกบาล ลองถามไอ่ป๋อง เจ้าตี๋ เฮียหนึ่งดูเดะ
ฮ้วยยยยยยยยย....ไอ่ขวดนี้แหละ เล่นกรูซะ

แต่มันส์คร๊าบบบ ฮ่าอ่าฮ่า
ขอบจัยโว๊ยยย ไอ่เสือ แมร่งจุดขาย (ขี้หน้า) เซฟไทยเจรงๆ
55555555555555555555 ชอบๆๆๆๆๆ น้องๆ ทีด้า ชอบใจ
งานเซฟนนท์ เดือนหน้า จัดปัยอย่าให้เสีย เด๋วชาวทีด้า จามา
ร่วมงานใหม่อีกครา....เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไฟล์แนบ

100.9 KB · อ่าน: 158
ก็พี่อายุมากแล้ว โดนของแปลกหน่อยทำเป๊นเมา 5555
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

ไม่เข้าใจ
ทำไมเราต้องให้พี่น้อง
ยืนแนะนำตัวบนเก้าอี้ 555
พี่ลองก็ไม่เว้น เอิ๊กๆ:biggrin:

น้องโดนคนแรก มันกันจัง เห็นชิงนี้จะเล่นอย่างเดียวเลย 55+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน