กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงานมิตติ้ง By เซฟ-ธนฯ (กล้องโด.ด้วงดิ่ง...)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ปลิ้นนนนนนๆๆๆๆๆๆ กันทั้งน้าน 555555555555555

:biggrin: บรรยากาศมิ๊ตติ้ง เปลี่ยนปัยมากมั๊ยหล่ะเพ่ เอิ๊กๆๆๆๆ
ยิ่งนานวัน ก็ยิ่งปลิ้นไปเรื่อย กร๊ากกกกกกก

เสียดายจัง ว้า เสียดายจัง........:frown:

ก็พี่อายุมากแล้ว โดนของแปลกหน่อยทำเป๊นเมา 5555

พี่เอกขอบคุณมากนะครับสำหรับลูกชิ้น

ว่าจะเอาไปแบ่งเพื่อน ๆ ในงาน มารู้ตัวอีกทีถึงบ้านแล้วเลยไม่ได้แจกใคร

อร่อยมากครับผม ขอบคุณครับ........ :smile: :smile:
[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]

เหอๆ.... ไม่ได้ไปนาน..
ไม่นึกว่างาน จะเมากันได้มั่วขนาดนี้

แต่หนีตำรวจสนุกดีนะ...5555

ไม่น่าเชื่อก็ต้องเชื่อ..ในรูปนี้ผมดูดีที่สุดเลย หรือถ้าเรียกภาษาชาวบ้าน ก็คือ หล่อก็ทั้งหลายทั้งปวง...โคตรหล่อ โคตรหล่อห่อให้ด้วย..กล้องก็ดี ฝีมือก็ใช้ได้
เออโดอย่าลืมนะเรื่องถ่ายรูปงานแต่ง
กล้าพูดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด:biggrin:

ช่ายครับงานมีทติ้งสนุกมาก พี่น้องมากันมากมาย เมากันถ้วนหน้า
ผมก็มาวววววว เอ้าหนีตำรวจด้วย สนุกๆ เอิ๊กๆ

พี่เอกขอบคุณมากนะครับสำหรับลูกชิ้น

ว่าจะเอาไปแบ่งเพื่อน ๆ ในงาน มารู้ตัวอีกทีถึงบ้านแล้วเลยไม่ได้แจกใคร

อร่อยมากครับผม ขอบคุณครับ........ :smile: :smile:

ขอบคุณพี่เอกอีกคนครับ พี่เอกจะพาลูกมาทำไมครับ ไอ้เจอีกคนครับ
ตอนนี้ไอ้หนิงร้องอยากมีลูกทุกวันแล้วค๊าบพี่น้องค๊าบ ฮืออออออออออออออออออออออออ
นู๋ก็อยากมี แต่ยังไม่พร๊อมมมมม :cry:

ขอบคุณพี่เอกอีกคนครับ พี่เอกจะพาลูกมาทำไมครับ ไอ้เจอีกคนครับ
ตอนนี้ไอ้หนิงร้องอยากมีลูกทุกวันแล้วค๊าบพี่น้องค๊าบ ฮืออออออออออออออออออออออออ
นู๋ก็อยากมี แต่ยังไม่พร๊อมมมมม :cry:

มีไปเลยกลัวไร ลูกคนเดียว เมียอีก 2 กลัวไร

มาเป็นงานแรก
ประทับใจ พวกพี่ๆ ทุกคนเลยคะ

เป็นกันเอง แล้ว ก็เรียบร้อย น่ารัก กันทุกคนเลย:wink:

เอาไว้คราวหน้า
สอนหนูดื่มเหล้า บ้างนะคะ :biggrin:

แจ่มคับพี่น้องงงงงงงงงงงงง:smile:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน