กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงานมิตติ้ง By เซฟ-ธนฯ (กล้องโด.ด้วงดิ่ง...)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มาเป็นงานแรก
ประทับใจ พวกพี่ๆ ทุกคนเลยคะ

เป็นกันเอง แล้ว ก็เรียบร้อย น่ารัก กันทุกคนเลย:wink:

เอาไว้คราวหน้า
สอนหนูดื่มเหล้า บ้างนะคะ :biggrin:

แจ่มคับพี่น้องงงงงงงงงงงงง:smile:

ช่างกล้าพูด คงไม่ต้องให้กูสอนไอ้เข่หัดว่ายน้ำ หรอกนะ

ปล.งานเข้าเป็นไงบ้างวะ เคลียร์กันยัง (กูมีประสบการ์ณกูไม่ยุ่งแล้ว 555)

ข่าวโคมรอย ระดับผม ไม่มีอยู่แล้ว
กล้าท้าเลย ใครมี อะ เอามาชม

อ่ะ จัดหั้ย ....

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">อย่างนี้เขาเรืยก เป็ดเห่า โซดาแห้ง ใชเปล่าว่ะ
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

ช่างกล้าพูด คงไม่ต้องให้กูสอนไอ้เข่หัดว่ายน้ำ หรอกนะ

ปล.งานเข้าเป็นไงบ้างวะ เคลียร์กันยัง (กูมีประสบการ์ณกูไม่ยุ่งแล้ว 555)

ข่มขืนแล้วคืนดีคับพี่ :biggrin: :biggrin:​

มึงนี่ สงสัยจะยังไม่เข็ดเนอะ รอบหน้า
มึงเตรียมโทรบอกผู้ป กครองมารับได้เลย

ปกครองไม่มี นะคับรูปหล่อ 55

แมตหน้าน้องแฟร้งค์กูไม่รอด เอิ๊กๆ:rolleyes:

จำหน้าคู่กรณีไม่ได้.มัวแต่ดีใจอยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน