กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงานมิตติ้ง Junior By:โด-ด้วงดิ่ง...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สุดยอด ถ่ายภาพเซฟชีวิตผมได้ดีมาก555

เห็นด้วยพี่ ขอบคุณพี่โด
แทนพี่บิกด้วยนะ 555555 :biggrin:
attachment.php

[FONT=2005_iannnnnGMO]<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p][/FONT]
[FONT=2005_iannnnnGMO]<o:p></o:p][/FONT]
[FONT=2005_iannnnnGMO]<o:p]ปล : พี่โด จะให้น้องไปโพสในเวบนู้นให้ไม๊ หรือ ยังไง :boss: :smile: </o:p][/FONT]

เห็นด้วยพี่ ขอบคุณพี่โด
แทนพี่บิกด้วยนะ 555555 :biggrin:
attachment.php

[FONT=2005_iannnnnGMO]<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:office:office" /><o:p></o:p][/FONT]
[FONT=2005_iannnnnGMO]<o:p></o:p][/FONT]
[FONT=2005_iannnnnGMO]<o:p]ปล : พี่โด จะให้น้องไปโพสในเวบนู้นให้ไม๊ หรือ ยังไง :boss: :smile: </o:p][/FONT]
เจี๊ยกกกกกกกก

ภาพสวยเพราะผมดูดีมาตั้งแต่เกิด

ช่างภาพก็ฝีมืองั้นๆแหละ 55555

อ่ะล้อเล่น... งานแจ่มเหมือนเดิมครับดิลโด..

หายไวๆ ดูกูเด่ะไม่เห็นเป็นไรเลย 55555

สวยค่ะ..นู๋เนี่ยยย:wink: :wink:

แต่สงสัยว่าตัวนู่ขาวขึ้น หรือแสงพี่โดเยอะเกิน...แอ๊ๆ

ปล.นู๋ห่วงกล้องพี่เท่าชีวิตเลยนะ ((แต่ไม่สาบานนะ)):burn:

สงสัยกล้องตาโด ใกล้พังละม้าง เพราะ
1. อ้าย บอลออกมาอ้วนจัง.อะ
2. นังหลินฮัว....ไม่น่าเชื่อ
3. ไอ้เควี่ย ออกมาโคตรหื่นเลยนั่งหน้าใต้หม้อ ตลอดเลยนะเมริง
3. น้า เก้น.....นิๆๆ สัย ก้อเหมือนเดิม
.
.
.
.
.
อยากไปอะ

สวยค่ะ..นู๋เนี่ยยย:wink: :wink:

แต่สงสัยว่าตัวนู่ขาวขึ้น หรือแสงพี่โดเยอะเกิน...แอ๊ๆ

ปล.นู๋ห่วงกล้องพี่เท่าชีวิตเลยนะ ((แต่ไม่สาบานนะ)):burn:

พี่มันรักน้องมาก น้องตกเก้าอี้ แต่พี่มันคว้ากล้อง

หนุกมากครับ ดีใจที่ได้ ถ่ายรูปคู่กับ คนที่สวยที่สุดในงาน ยิ้ม แก้ม ปริเลยกรู

หึหึหึ ดันขึ้นไปตามๆกัน เอิ้กๆ

รูปสวยมากครับ สวยเหมือนเดิม ..
นับถือน้ำใจ....ขอบคุณที่ได้ร่วมงานกันอีกครั้ง.. ขอบคุณ

ขอบคุณสำหรับรูป

แล้วก็เหล้าหลายๆแก้ว ที่นั่งกินอยู่ด้วยกัน
เพราะเพิ่งรู้วันนั้นเหมือนกัน ว่าไม่ได้กินมา 10 ปีได้แล้ว

ในเมื่อรู้ข้อจำกัด ก็ห่วงสุขภาพตัวเองด้วยครับ

จากกระทู้ โชว์รูปงานมิตติ้ง จะเริ่มเป็นกระทู้ ศาลาคนเศร้า..
เอ้าดื่มกันอีกแก้วหนึ่ง.....

จากกระทู้ โชว์รูปงานมิตติ้ง จะเริ่มเป็นกระทู้ ศาลาคนเศร้า..
เอ้าดื่มกันอีกแก้วหนึ่ง.....
ขี้ เมา เชอะะะ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน