กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

> ภาพงาน Cefiro-Thailand โดยเก๋ K-Sports กับทีมงาน SARABURI DRAG RACING QuarterMile

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311026
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: > ภาพงาน Quater Mile บางส่วนจากฝีมือ ป๋าลอง <

มันส์ครับ ไปก่อน กลับก่อนครับ อิอิ...

Re: > ภาพงาน Quater Mile บางส่วนจากฝีมือ ป๋าลอง <

ขอบคุณสำหรับรูปครับ

ขออนุญาตสอบถามเจ้าของรถคันนี้หน่อยครับว่า ลิ้นหน้าใช้ของตัวกันชน 24v ใช่หรือป่าวครับ หรือ สั่งทำเอาครับ

เมามันมากคับ ขวัน เสียง แสบตา แสบจมูกไปหมด สุดๆคับ

ขอบคุณภาพสวย ๆ ครับ

ตั้งใจไปเต็มที่ เสียดายเกียร์มากลับยี่ปุ่นบนทางด่วนซะก่อนไปไม่ถึงงาน :coolly-0041:

attachment.php

สไลด์จะไปเข้าสนามนะครับ อย่าเข้าใจน้องผมผิดไป
พอดีเห็นน้ำมันเกียร์นั่วพอดี เลย เอาเข้าอู่ครับ

สวยโหดทุกลำ ติดงาน อดไป....เซ็ง

มันส์มากก เเต่ ร้อนตับเเตก กลับมาใข้ขึ้น :coolly-0008:

เพิ่มเติม รูปจากทีมงาน K-Sports ขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

SARABURI DRAG RACING 2011 # 1

<!-- / message --><!-- attachments -->
<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND]

</FIELDSET>

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

SARABURI DRAG RACING 2011 # 2+

<!-- / message --><!-- attachments --><FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND]

</FIELDSET>

SARABURI DRAG RACING 2011 # 2

<!-- / message --><!-- attachments --><FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND]

</FIELDSET>

SARABURI DRAG RACING 2011 # 3

</FIELDSET>

SARABURI DRAG RACING 2011 # 4

</FIELDSET>

SARABURI DRAG RACING 2011 # 5

</FIELDSET>

ขอบคุณ พี่เก๋ K-Sport และทีมCefiro thailand ที่มาร่วมงาน Saraburi Drag Racing 2011 สนาม 1 และเป็นที่ปรึกษาในการดำเนินงานในครั้งนี้ ถ้ามีข้อบกพร่องประการใด ทีมงานขออภัย และน้อมรับคำความเห็นทุกคน เพื่อปรับปรุงงานให้ดียิ่งๆขึ้นครับ

ติดตามภาพงาน ได้ที่นี่ :coolly-0029:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน