กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพงาน Meeting Cef - non ร้าน All ไลท์

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อ่า........ดูรูปได้แล้ว....

เสียใจงานนี้ผมไม่ได้ไป...เนื่องจากคุรแม่ป่วยเข้าโรงพยาบาล ใว้เจอกันงานหน้านะครับ ขอบคุณช่างภาพหลาย ๆ คนด้วยครับ พี่โจ้ด้วยที่นำภาพมาให้ชมกัน

คนที่เต้นใช้น้องใน CEF หรือเปล่า:coolly-0036:

ไฟล์แนบ

43.4 KB · อ่าน: 130
    51.6 KB · อ่าน: 128
    41.7 KB · อ่าน: 127
พี่มี่เดินหนีกล้อง อะดิกลัวดังช่ายไหมละ ฮี๊ ฮี๊:smile:

แง๊ ... ม่ะน่าติดงานเล้ย... ม่ะง้านอยู่ยาว.....

เซ็ง เซ็ง เซ็ง ... ไว้แก้ตัวงานหน้าน๊า....

ใครลวนลามกาเทย เห็นหลายคนเลยนะ....แสดงตัวออกมาซะ...ที่แน่ๆ ไอ้แระแล้ว1...

คนที่ 2 ต้อม(รามอินทรา)อันนี้โดนกระทิง:coolly-0045: ลวนลาม ทั้งจูบทั้งหอม จะอ๊วกแตก:coolly-0045:
พี่ร้องเพลงมันมากครับต้องลุก:coolly-0012: ไปเต้นมั้งเลย :coolly-0046:

กรูไปอยู่ไหน๋วะเนี๊ย...งงงงงงง..เหนื่อยฉิบ แต่ก็สนุกดีนะ...:coolly-0023:
555++ กล้องมันมีแต่ตัวเล็กๆ เลยไม่รู้ว่าจะวิ่งใส่ตัวไหนใช่มัีย..เลยไม่มีรูป

555++ กล้องมันมีแต่ตัวเล็กๆ เลยไม่รู้ว่าจะวิ่งใส่ตัวไหนใช่มัีย..เลยไม่มีรูป
แหง่ว แล้วพี่ยศไม่ได้เอากล้องอานุภาพสูงไปด้วยเหรอครับ พลาดได้ไงเนี๊ยะ อดดูรูปกล้องพี่ยศเลย

แหง่ว แล้วพี่ยศไม่ได้เอากล้องอานุภาพสูงไปด้วยเหรอครับ พลาดได้ไงเนี๊ยะ อดดูรูปกล้องพี่ยศเลย
เอาไปเตรียมถ่ายแระกะว่างานนี้มันแน่..คริ..ๆ ไม่อยากพูดอ้าย..อาย..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
....ดันลืมเอาMemory ไป...กร๊ากกกกก...

เอาไปเตรียมถ่ายแระกะว่างานนี้มันแน่..คริ..ๆ ไม่อยากพูดอ้าย..อาย..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
....ดันลืมเอาMemory ไป...กร๊ากกกกก...
แป่วววว ซะงั้นนนนนนนนนนนนนนนนนน :coolly-0011:

กรูไปอยู่ไหน๋วะเนี๊ย...งงงงงงง..เหนื่อยฉิบ แต่ก็สนุกดีนะ...:coolly-0023:

:coolly-0002: ไม่ต้อง งง..ก็คอยโบกรถอยู่ข้างถนนนี่ไงวะ
อุตส่าห์เดินตามออกมาถ่าย ที่ตามออกมาเนี่ยเห็นสาวๆ หรอก...เจ้ามี่ ปรี่เข้าไปทันที ป๋า เลยต้องเผ่นออกมาตามจับภาพ เอิ๊กๆๆ
ในที่สุด พี่เอ็ง..ก็ทนไม่ได้ ออกมาร่วมวงด้วยอีกคน ฮ่าฮ่าฮ่า

ไฟล์แนบ

40.1 KB · อ่าน: 116
    39.4 KB · อ่าน: 117

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน