กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ ภาพบรรยากาศงานควอเตอร์ไมล์ ณ สนามเทพนคร 21 มี.ค. 52 กล้องผมคร๊าบบบบ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31212
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แจ่มแจ๋ว สแด่วแห้ว แง้วๆๆๆๆ

ภาพสวยงามมากๆเลยน้องแชมป์..ขยันถ่ายจริงๆ..ผมแค่แบกเลนส์ก็เดินแทบไม่ไหวแล้ว..เลยถ่ายมาไม่เยอะ..ขอบคุณครับที่มีภาพสวยๆมาให้ชม งานมอร์เตอร์โชว์ ไปยิงพริตตี้ด้วยกันน่ะ..หาแฟลชซะ..

กล้องมันดีจริงๆ สวยงามมากๆๆ 555
.

คนถ่ายก็เก่ง ไม่ลืมหรอกคำนี้ อิอิ

แจ่มจันทร์ทุกรูปเลยโว้ยน้อง สปริตจริงๆเมาปริ้นแล้วก็ยังถ่ายรูปอยู่เลยแต่ไอตอนเมิงเมาปริ้นแล้วถ่ายรูปอะรูปกูทั้งนั้นไม่เห็นเมิงเอามาลงเลยแสรดดดดด55555+

ปล.ฝากบอกน้องหนิงด้วยครับ ว่าวันนั้นไอแชมป์โครตดื้อเลย5555+

ทำไมไม่มีรูปกู :coolly-0033:

แสรดดดดด ไม่ถ่ายสนาม ตอน ตี 5 ของวันอาทิตย์ มาด้วยล่ะ

โทรมาเหมือนกูจะช่วยอะไรพวกมึงได้เลยยยย

เวงงจริงๆๆๆ ไอปลวกกก :coolly-0020:

ปล : O69 เรามีเรื่องต้องคุยกันนะจ๊ะ :coolly-0029:

ปล : O69 เรามีเรื่องต้องคุยกันนะจ๊ะ
ดื้อๆๆๆโดนตีน่องลายแน่ๆๆ069 555+

ทำไมไม่มีรูปกู :coolly-0033:

แสรดดดดด ไม่ถ่ายสนาม ตอน ตี 5 ของวันอาทิตย์ มาด้วยล่ะ

โทรมาเหมือนกูจะช่วยอะไรพวกมึงได้เลยยยย

เวงงจริงๆๆๆ ไอปลวกกก :coolly-0020:

ปล : O69 เรามีเรื่องต้องคุยกันนะจ๊ะ :coolly-0029:
ไอแชมป์กั๊กรูป สัด ลงให้หมดเลย รูปไอบอล
เดินไปขอเบอร์น้องนุ่นที่มากะรถกระบะอะ...
ไอบอลดื้อมาก....ขอบอก

อิอิ..งานเข้า..... :coolly-0025:
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ:coolly-0003:

เคร๊ ทำไมมีแต่คนบอกผมทำโน่นทำนี่ ทำไมจำอะไรไม่ได้เลย ฮืออออออออออออออออออออออ

จะบอกว่ารูปหลังๆ อะเสียเยอะครับ เพราะตอนเย็นแล้วแสงมันเริ่มน้อย กล้องผมเป็นโรคเจอแสงน้อยหน่อยไม่ค่อยได้ แล้วผมโฟกัสผิดๆ ถูกๆ หน้างี๊เบลอกันไปตามๆ กัน 5555555555555

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เคร๊ ทำไมมีแต่คนบอกผมทำโน่นทำนี่ ทำไมจำอะไรไม่ได้เลย ฮืออออออออออออออออออออออ

จะบอกว่ารูปหลังๆ อะเสียเยอะครับ เพราะตอนเย็นแล้วแสงมันเริ่มน้อย กล้องผมเป็นโรคเจอแสงน้อยหน่อยไม่ค่อยได้ แล้วผมโฟกัสผิดๆ ถูกๆ หน้างี๊เบลอกันไปตามๆ กัน 5555555555555
กูเห็นมึงซูมหน้าน้องปลาไปรึ่มเลย ทำมัยมีแค่นี้

กูเห็นมึงซูมหน้าน้องปลาไปรึ่มเลย ทำมัยมีแค่นี้
รูปมันเบลอบ้าง แสงไม่ดีบ้าง เห็นสิวบ้าง เลยเลือกมาแต่รูปดีมุมดี

ดื้อเรอะ เดี๋ยวบั๊ดขโมยโทรศัพท์เลย 5555555555555555555

ไม่ดีมั้งพี่เมย์ +55+

น้องฟักถ่ายรูปโคตรรั่วเลย 55+

ยังไงถ้ารู้ไม่สวยหรือตกใครไปก็ขอโทษด้วยน่ะครับ

อากาศมันร้อน เทพนครร้อนมาก 55+

ไม่ดีมั้งพี่เมย์ +55+

น้องฟักถ่ายรูปโคตรรั่วเลย 55+

ยังไงถ้ารู้ไม่สวยหรือตกใครไปก็ขอโทษด้วยน่ะครับ

อากาศมันร้อน เทพนครร้อนมาก 55+

แล้วรูปในกล้องมึงเมื่อไรจะเอามาลง :coolly-0022:

นี่พวกมึงกล่าวหากันไปกล่าวหากันมาเนี่ย
ระวังโดนฟ้องกลับกันนะโว๊ย หากมีหลักฐานเอาออกมาโชว์ซะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน