กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ภาพบรรยากาศบางส่วนที่ KARAOKE CITY ครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ล่อซะลำโพง คู่ละ 3x,xxx ตายไปตัวนึง ก็คุ้มแล้ว

น้องกะเทยเสิร์ฟ บอกว่า พวกพี่นี่ร้องกันโคตรมันเลย

ไม่ทันขาดคำ ลำโพงกระจาย :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ส่วนราคาถ้าเทียบบรรหยัดไตรยางแล้วก็ไม่ถือว่าแพงนะครับ

เหล้าขวดละ 800x3 ขวด มิกเซอร์อย่างละ 35 บาท

เหอๆๆแพงในตัวของแต่ไม่ได้แพงในราคารวม

ถือว่าทำลายล้างข้าวของชาวบ้านได้สง่างาม

ไม่เสียชื่อ Cefiro-Thailand ไปเยือนที่ไหน พินาศที่นั่น :coolly-0046:
:coolly-0021: แพงตรงไหน งานหน้าเปลี่ยนชื่อจองห้องด้วยนะ ครับ 555:coolly-0033:

ไปห้องไหนก็ได้ ขอแค่มีสาวๆอย่างห้องสุพรรณก็แล้วกัน ทำเอาผมต้องอกมาดูดบุหรี่นอกห้องบ่อยมาก

ไปห้องไหนก็ได้ ขอแค่มีสาวๆอย่างห้องสุพรรณก็แล้วกัน ทำเอาผมต้องอกมาดูดบุหรี่นอกห้องบ่อยมาก
พี่ดูดบุหรี่กะเค๊าด้วยเหรอเนี่ย

เหมือนดูดเลย รอบตัวมีแต่ควัน แสบตาฉิกหาย

จ่ายแค่6พัน ทำลำโพงตัวละ3หมื่นก่าแตกไปตัว
น่าจะขอลำโพงมันกลับมาด้วยนะ
สนุกดีแต่คราวหน้าหาร้านใหม่นะ ขอหยอดแค่เพลงละ5บาทพอ

จ่ายแค่6พัน ทำลำโพงตัวละ3หมื่นก่าแตกไปตัว
น่าจะขอลำโพงมันกลับมาด้วยนะ
สนุกดีแต่คราวหน้าหาร้านใหม่นะ ขอหยอดแค่เพลงละ5บาทพอ
ฟานฟาย ชม.ละ 100 บาทค๊าบบบ

ไปขายของอีกกระทู้ นู้นเลยไป

เดี้ยวปั้ด.....:coolly-0012:
ลวดลายเดี๋ยวเศร้าหรอกครับ ไอ่ตาจ๊อบ:coolly-0040:

ฟานฟาย ชม.ละ 100 บาทค๊าบบบ

เดี๋ยวนี้ได้ข่าวว่าเป็น PR ร้านเหรอ

ออฟได้ป่าว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน