กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

!! ภาพบรรยากาศ งาน 7th Anniversaries Cefiro-Thailand !!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31623

Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
ภาพงานมิตติ้ง ที่Lake Hill

งานมิตติ้งที่ ร้านอาหาร Lake Hill โดย กลุ่มเซฟจูเหนี่ยเป็นแม่งานครับ งานนี้ผมถ่ายภาพน้อย..เพราะไปอุ่นเครื่องที่อู่เฉลิมชาติ ซะ 1ขวด เลยเมา ตาลายถ่ายไม่ค่อยได้ดีเท่าที่ควร ก็พอจะเลือก มาฝากพี่น้องกันบางส่วน น่ะครับ..แล้วค่อยชม จากช่างภาพท่านอื่นๆต่อ..ครับ

ภาพกิจกรรม..สนุกสนานการแจกรางวัล และภาพหลุดๆ..รอชมจากช่างภาพท่านอื่นๆ น่ะครับเพราะวันนั้น ช่างภาพมา กันเพรียบ เช่นอาจารย์โด น้องฟัก ตาบอล น้องเค..เอามุมดีๆสวย ๆ มาลงด้วย..ครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Re: ภาพงานมิตติ้ง ที่Lake Hill

ภาพนี้ขอมอบพิเศษให้กับป๋าลองครับ

Re: ภาพงานมิตติ้ง ที่Lake Hill

ป๋า แล้วรูป R34 อ่ะคับ ขอบคุนสำหรับภาพสวยๆๆคับ 555+( ดูรูปตัวเองแล้วขำว่ะ ):coolly-0028:

เห้อ เสียดายไม่ได้ไปงานนี้ น่าเสียดาย น่าเสียดายย

เสียดายจัง ไม่ได้ไป เห้อ อดๆๆๆๆๆๆ

เสียดายไม่ได้ไปเหมือนกัน:coolly-0041:

แอ๊ หนุกหนานคับหนุกหนาน

ขอบคุณพี่ยศครับ ภาพสวยเสมอ

ไม่มีคัยไปเลย แล้วคืนนั้นตรู ไปงานมีตติ้งของคลับไหนมาว่ะ :coolly-0034::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0027::coolly-0027:

ไม่มีคัยไปเลย แล้วคืนนั้นตรู ไปงานมีตติ้งของคลับไหนมาว่ะ :coolly-0034::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0027::coolly-0027:

..เออ.เออ.พี่ม่ายรุ พี่เมาตั้งแต่ที่บ้านแว้ว..หลับ แต่ก็น่าจะฝันว่าไปงานมิตติ้งแล้วก็เจอน้องเมื่อวันเสาร์ด้วยช่ะม่ะ

..เออ.เออ.พี่ม่ายรุ พี่เมาตั้งแต่ที่บ้านแว้ว..หลับ แต่ก็น่าจะฝันว่าไปงานมิตติ้งแล้วก็เจอน้องเมื่อวันเสาร์ด้วยช่ะม่ะ
อืมมช่าย คับ ผมก้อ ว่า พี่ ก้อหน้าคุ้นๆๆ อยุ่นะ จำไม่ได้ว่าเคยเจอที่ไหน แล้วพี่ชื่อไรหรอค๊าบบบ สวัสดีคับพี่ :coolly-0011: อิ_อิ

ขอบคุณครับ ภาพสวยครับ แต่ เห็นแล้ว นึกขำไม่ได้ จริงๆครับพี่55:coolly-0039: ฮ่าๆกันไปครับ:coolly-0044:

ภาพสวยมั่กๆๆๆ
ขอบคุณ ป๋ายศ มากๆๆนะคร้าบบบ

ผมกำลังอ่านใจ 2 คนนี้อยู่ครับ ว่าเค๊าคิดอะไรกันอยู่
แอ๊ ๆ ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน