กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

!! ภาพบรรยากาศ งาน 7th Anniversaries Cefiro-Thailand !!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: ภาพงานมิตติ้ง ที่Lake Hill

ขอบคุณป๋ายส เป็นธุระให้ชมรมในหลายๆ เรื่อง พอพูดถึงป้าย ถึงได้ตอนนี้อยู่ที่ใครครับ โปรดแจ้งด้วย

หน้าจะอยู่ที่พี่ จูชซี่ น่ะครับ

Re: ภาพงานมิตติ้ง ที่Lake Hill

ขอบคุณป๋ายส เป็นธุระให้ชมรมในหลายๆ เรื่อง พอพูดถึงป้าย ถึงได้ตอนนี้อยู่ที่ใครครับ โปรดแจ้งด้วย
อยู่หลังรถผมนะค๊าบบบบบ

เสียดายไม่ใด้ เพราะไปไม่ใด้ก็เลยไม่ใด้ไป เฮ้อออออ

เสียดายไม่ใด้ เพราะไปไม่ใด้ก็เลยไม่ใด้ไป เฮ้อออออ
:coolly-0020:

จะสื่ออะไร พี่ หนี ชิ่ง หลบ อู้.. โห ตัดสายทิ่งอีก ตลอด นะเรา...

รูปสวยค่ะ ป๋าสมยศ ^^ งานหน้าขอใช้บริการอีกนะค่ะ

เด๋วรอ 069 เอารูปลงก่อนน

พี่เลิฟ 380 พี่ทิด 357 จะ Scan รูปก่อนไม๊ :coolly-0026:^0^

เสียใจ...:coolly-0042:

น้า น้า ยิ่งพิมพ์อ่านไม่ค่อยรู้เรื่อง ยังใช้ font อ่านยากเข้าไปอีกนะน้า :coolly-0010: แอ๊........................ :coolly-0039:

คนอาไร๊ ช่างมีจุดยืนซะจิงๆเชียว :coolly-0010:

รูปสวยค่ะ ป๋าสมยศ ^^ งานหน้าขอใช้บริการอีกนะค่ะ

พี่เลิฟ 380 พี่ทิด 357 จะ Scan รูปก่อนไม๊ :coolly-0026:^0^

ถ้าต้อง SCAN รูปก่อนลง คงต้องออกจาก 71 แล้วคับ เพราะ 71 "ไม่กัวเมีย"

ถ้าต้อง SCAN รูปก่อนลง คงต้องออกจาก 71 แล้วคับ เพราะ 71 "ไม่กัวเมีย"

เขร้ (Size ร้อยล้าน)

อุยยยยยยยยยยยยยย

ขอให้เป็นไปตามนั้นนะน้อง พูดง่ายๆ จริงๆ คงต้องออกก่อนใครป่ะ..555

อยู่หลังรถผมนะค๊าบบบบบ

รับทราบครับรองน้องออย

นึกว่าลืมไว้ที่ร้านซะแล้วทุกงาน น้องออยก็เก็บไว้เลย..จะได้ใช้ครั้งต่อๆไป

หรอ หรอคร่า...ไอ้เเว่น:coolly-0010::coolly-0010:

ขอให้เป็นไปตามนั้นนะน้อง พูดง่ายๆ จริงๆ คงต้องออกก่อนใครป่ะ..555

ถูกพ่อ5555+

ประธาน 71เอาออกด่วน...

ขอเน้นว่าด่วน...555+

เก่งจิงๆ............
อูยยยยยยยยย........
หรอ หรอคร่า...ไอ้เเว่น:coolly-0010::coolly-0010:

ถูกพ่อ5555+

ประธาน 71เอาออกด่วน...

ขอเน้นว่าด่วน...555+
คร๊าบบบบบบ ได้คร๊าบบบบบบบบบบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน