กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

!! ภาพบรรยากาศ งาน 7th Anniversaries Cefiro-Thailand !!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: ภาพเซฟบางแสนมาร่วมงาน ครบรอบ 7ปี เซฟิโรไทยแลนด์

ใช้คำได้ดีมาก ถ้าเป็นตะก่อน คงบอกว่า ได้ดี มีผัวใหม่ไปแล้ว แน่ ๆ
ฮ่า ๆ ๆ
555 ตอนแรกก็พิมพ์แบบนั้นแหละ แต่ดูแล้วแรงไป
ถนอมน้ำใจมันมั่ง เดี๋ยวมันจะเกลียดหน้าผมเอา555

ร้อยยิ้ม ตาอั้มดูแล้วคงมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ง่ะ

แข็งเป็ก ปรกติเค้ายัดซิลิโคน แต่เจ๊แกไปยัดลูกนิมิต หมอคิด3หมื่น เจ็แกไปจ่าย3พัน ออกมาอย่างที่เห็น:coolly-0010:
55555 ทั้งโกย ทั้งดัน สุดฤทธิ์

Re: ภาพเซฟบางแสนมาร่วมงาน ครบรอบ 7ปี เซฟิโรไทยแลนด์

ป๋ายศครับผมมีคำถามครับ ทำมั้ยถามถึงมือเบสงาน 6ปีครับ
ผมอุตสา่ห์ทำลืมแล้วนะเนี่ย แต่ผมก้อคิดถึงเหมือนกัน
ไม่มีอะไรมาก..ครับน้อง ไม่มีเจตนาจะตอกย้ำอะไร เพียงแต่ อดีตพี่ก็เป็นนักตนตรีเหมือนกัน และเห็นคนเล่นเบสแล้วก็คิดถึงคนในอดีตเหมือนกัน..แค่นัน และตอนนี้ก็กะลังปั้นลูกสาวให้เป็น มือเบสอีกเหมือนกัน เพื่อทดแทนคนในอดีตที่ ต้องจากกันไป...
ปล. ขออภัย ที่ไม่เห็นรูป เพราะเกิดการผิดพลาด ในการProcess.

เพ่ลำ สีเขียว กะ สีดำ ผมเห็นไอ้ ตร.มันตั้งด่าน เหนมันเรียกพี่ ทางสุดซอย ร้านเสม็ด บางแสนอ่ะ มันว่าไงบ้างเพ่ เค้าแจ้งข้อหาไรรึป่าว เสียดายไม่ได้ไปด้วย ม่ายรู้จักใครเลย+ติดงานด้วย เขินๆอ่ะ :coolly-0001:(ดีนะของพี่ตำรวจเรียก แต่ผมสิ อาสาเรียก แล้วแม่งกวน...ชิหายเลย)

แข็งเป็ก ปรกติเค้ายัดซิลิโคน แต่เจ๊แกไปยัดลูกนิมิต หมอคิด3หมื่น เจ็แกไปจ่าย3พัน ออกมาอย่างที่เห็น:coolly-0010:

ที่ว่ายัดลูกนิมิตอะนั่นกระปู๋น้าเชหรอครับ

ปรับแก้เรื่องรูปให้แล้วครับป๋ายศ
ไม่แน่ใจว่าเรียบเรียงถูกหรือเปล่านะครับผม

ทำไม มีหลายรูปเลยที่ผมดูไม่ได้อ่ะ

เพ่ลำ สีเขียว กะ สีดำ ผมเห็นไอ้ ตร.มันตั้งด่าน เหนมันเรียกพี่ ทางสุดซอย ร้านเสม็ด บางแสนอ่ะ มันว่าไงบ้างเพ่ เค้าแจ้งข้อหาไรรึป่าว เสียดายไม่ได้ไปด้วย ม่ายรู้จักใครเลย+ติดงานด้วย เขินๆอ่ะ :coolly-0001:(ดีนะของพี่ตำรวจเรียก แต่ผมสิ อาสาเรียก แล้วแม่งกวน...ชิหายเลย)
ก็เห็นจะเข้าๆมาหลายทีแล้ว ก็ไม่มาให้เห็นหน้าซะที แล้วจะไปรู้จักกันได้ยังไงละครับ :coolly-0029:

เค้าบอกว่ารถสวย จัง..แต่งตามแคตตาล๊อคญี่ปุ่นเลย..ขับดีๆละ ไป.ได้..ไม่ต้องเขินอายครับ มีโอกาสก็มาทักทายกันก่อนทุกเย็นวันเสาร์หน้า เดอะไทด์ แล้วพี่จะพาออกงาน..อ้อ 6 พศจิกา เป็นงานมิตติ้งบางแสนถือโอกาสเชิญ แต่เนิ่นๆ เลยนะครับ

ปรับแก้เรื่องรูปให้แล้วครับป๋ายศ
ไม่แน่ใจว่าเรียบเรียงถูกหรือเปล่านะครับผม
ขอบคุณน้องต้น ที่น่ารักเสมอมา ให้ความรู้ และจัดการ เรื่องProcess ภาพเพื่อ ท่านผู้ชมไม่ต้องรอโหลดนาน แต่เนื่องจากไฟล์ภาพผมค่อนข้างจะละเอียดสูง อาจจะต้องรอแช่ไว้แป๊ปนึง นะครับ

ด้วยความยินดีครับ

เค้าบอกว่ารถสวย จัง..แต่งตามแคตตาล๊อคญี่ปุ่นเลย..ขับดีๆละ ไป.ได้..ไม่ต้องเขินอายครับ มีโอกาสก็มาทักทายกันก่อนทุกเย็นวันเสาร์หน้า เดอะไทด์ แล้วพี่จะพาออกงาน..อ้อ 6 พศจิกา เป็นงานมิตติ้งบางแสนถือโอกาสเชิญ แต่เนิ่นๆ เลยนะครับ

ขอบคุณน้องต้น ที่น่ารักเสมอมา ให้ความรู้ และจัดการ เรื่องProcess ภาพเพื่อ ท่านผู้ชมไม่ต้องรอโหลดนาน แต่เนื่องจากไฟล์ภาพผมค่อนข้างจะละเอียดสูง อาจจะต้องรอแช่ไว้แป๊ปนึง นะครับ

เดี๋ยวนี้หน้า เดอะไท มะค่อยเห็นพวกเพ่ๆเลย หุหุ

แล้วเจอกันครับเพ่

พี่น้องบางแสน น่ารักจังเห็นไม่มีเหล้าอุตส่าซื้อมาให้ ยังไม่ดื่มกันอีก..สงสัยกลัวโดนเป่าโป่ง ขากลับ..555 ถึงบ้านปลอดภัยกันดีทุกคนนะคร้าบบบบบ...

!! ภาพบรรยากาศ งาน 7th Anniversaries Cefiro-Thailand !!

ต้องขอโทษ พี่ พี่ - น้อง น้อง - เพื่อน เพื่อน สมาชิกทุกท่านด้วยครับ ที่ลงภาพช้าไปหน่อย (เนื่องจาก 2-3 วันที่ผ่านไม่ว่างเลยครับ )ขาดตกพร่องท่านใด กลุ่มใด หรือรถคันไหน หรือกลุ่มที่เดินทางมาถึงช่วงค่ำๆ ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ เพราะไม่ได้เดินออกไปเก็บภาพช่วงค่ำๆ รอบหน้าจะแก้ตัวอีกที เพราะงานนี้พี่-น้อง สมาชิกมากมายครับ อาจจะไม่ทั่วถึง เชิญรับชม

หมายเหตุ :
-ต้องการไฟล์ต้นฉบับทิ้งอีเมลล์ไว้ได้เลยครับ จะค่อยๆทยอยส่งให้
-รูปอาจจะไม่ค่อยชัดเพราะมีการรีไชค์ จากไฟล์ต้นฉบับไปแล้ว
-รูปไหน ไม่เหมาะสม รบกวน ผู้ดูเเลระบบจัดการ ลบออกได้เลยครับ

สถานที่จัดงาน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน