กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพมิตติ๊งวันที่..7-6-51

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31774
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: ภาพงานมิตติ้ง...เซฟ-นนท์ฯ กล้องโดด้วงดิ่ง...จัดให้

รอคำตอบน่ะคราบ น้าโด เหอๆ สำหรับน้องเสื้อแดง (แฟนคับเสื้อแดง)

Re: ภาพงานมิตติ้ง...เซฟ-นนท์ฯ กล้องโดด้วงดิ่ง...จัดให้

หมดแล้วครับพี่น้อง เจอกันงานหน้านะครับทุกท่าน

ขาดใครไป รถใครไปขออภัยด้วยนะ แบบว่าเหนื่อยมาก ๆ วันนั้น ทั้งถ่ายรูปทั้งรับแขก ไม่ได้กินข้าวอีกตะหาก แต่ต้องขอบคุณพี่น้อง เซฟ-นนท์ และพี่น้องนิสสันทุกท่านครับมากันเยอะจิง ๆ เลย หายเหนื่อยเลย :smile:

ขอบคุณเซฟ-นนท์อีกครั้งครับ :smile:

ผลงานดีมีคุณภาพ...จัดให้อีกแล้วครับท่าน :biggrin:

ปล.น้องเสื้อแดงเด๋วคงมีคนมาตอบครับอดใจรอไปก่อน 555++ :wink:

คุณภาพคับจอเหมือนเดิมครับบบบบบบ

เดี๋ยวงานหน้าใส่เสื้อแดงมั่ง :sexy_girl:

ขอบคุณรูปสวยๆ นะจ๊าพี่โด

ปล.ได้ข่าวว่าช่างภาพกินข้าวในจานเปลเลยไม่ใช่เหรอ :augenrollen:

ถ่ายภาพสมกับมืออาชีพจิงๆๆสวยทุกภาพ

ขอบคุณครับ...ดูเพลินเรยยย

ใครบอกถ่ายดี

ถ่ายผมขี้เหร่ทุกภาพเลย

ทำได้ไง

ถ่ายคนหน้าตาดีให้ขี้เหร่

เก่งจิงๆ

5555+

ส่วนเสื้อแดงเด๋วรอแฟนเค้ามาตอบและกานนะ

เอิ๊กๆ

ใครบอกถ่ายดี

ถ่ายผมขี้เหร่ทุกภาพเลย

ทำได้ไง

ถ่ายคนหน้าตาดีให้ขี้เหร่

เก่งจิงๆ

5555+

ส่วนเสื้อแดงเด๋วรอแฟนเค้ามาตอบและกานนะ

เอิ๊กๆ
ไม่ได้เป็นที่ ฝีมือหรือกล้องเค้าหรอก แต่มันเป็นที่หน้าตาเมิงนั้นแหละ ไอแร้ะ:biggrin:

อะว๊าว ว๊าว ว๊าววว...:wink: :wink:
พี่โดถ่ายรูปได้แจ่มจันเหมียนเดิมเร๋ยยย ขอบคุนค๊าบบบบ^^

เซง ไม่ได้ไป แจ๋มกันจิงๆครับ

หนุกหนานกันไป

แม่นางท่านนี้ นางเป็นใคร รึท่านพี่ช่วยออกมาชี้แจงให้ ข้าฟังที ซิ

ปล.ไอ่คนแล่บลิ้น นี้มันน่าเกลียดเจงๆ เลย
พี่ๆไม่สงสารไอ้น้องที่มานพามาบ้างเลยนะ หมดพังกันงานนี้

ง่า........เซ็งโครต:sexy_girl:เสียดาย
บรรยากาศสุดยอดเลย
งานๆๆ ลูกพี่ไม่ไห้ลา .. เบื่อ ฮื่อ
เพื่อนๆน้าๆมาเพียบเลย
ปล.ขอขอบคุณน้าโดมากครับ ขอบบอกรูป สวยงามมากมาย สมมืออาชีพครับ ขอไห้รถหายไวๆนะครับ

แหล่ม..............

ขอบคุณมากครับ อบอุ่นและเปงกันเอง ครับ

เซ็งเหมือนกันครับ ไม่ได้ไป รถไม่เสร็จ

น้าๆๆๆ พี่ๆๆ เพื่อนๆๆ มากันเพียบเลย

ขอบคุนช่างภาพสำหรับรูปสวยๆคับ

ทานข้าวด้วยน่ะพี่ เค้าเป็นห่วง จรุ๊ฟจรุ๊ฟ:sweet_kiss: :sweet_kiss:

ถ่ายภาพได้ใจมากคราบ
เออ...แล้วน้องเสื้อแดง คัยกันล่ะ โด

ขอบคุณคับสำหรับภาพสวยๆ ...

ปล. ดูคู่นี้ซิคับ ... ดูแล้วขนลุก

ไฟล์แนบ

46.4 KB · อ่าน: 213

กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน