กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพมิตติ๊งวันที่..7-6-51

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31774
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เค้าอุสาใช้โทรสัพถ่ายมาให้ดู

ไม่ใช้เอาโทรสัพส่งบูลทูส กานอย่างเดียว

ยังจะบ่นอีก

เอิ๊กๆ
แล้วรับไปทำหยังคับรับไปไม่ว่าตอนส่งกลับไม่เเบ่งให้ด้วยโคตรเคือง

Re: ภาพงานมิตติ้ง...เซฟ-นนท์ฯ กล้องโดด้วงดิ่ง...จัดให้

attachment.php
แม่งไอ้คุณนิวเเม่งก็เคริ้อมใด้ใจจริงๆๆ เหรือว่าชอบตากอล์ฟว่ะ

Re: ภาพงานมิตติ้ง...เซฟ-นนท์ฯ กล้องโดด้วงดิ่ง...จัดให้

ถ่ายไปยังขนลุกไปเลย :cold:

ไม่ได้ปวดห้องน้ำนะอย่าเข้าใจผิด

ว่าแต่น้ากิ๊ฟไปตอนไหน ทำไมหายตัวไวจัง

ไม่มีแก้ตัวเลย

มันยังไงๆอยู่น่า.........

^^

สุดยอดมากครับ พลาดอย่างแรง
ไปชลบุรี แล้วกลับมาไม่ทัน

เหมือนเดิมตากล้องของพวกเรา....ขอบคุณน้องโดที่เสนอภาพดีดีมาตลอด..

เจอมอมเหล้าตั้งกะบ่าย....เลยกลับตอนไหนก็ไม่รู้..มาตื่นอีกที่ก็บ้านละ...ตีหนึ่งนิดๆ....

คราวหน้าแก้ตัวใหม่.....

งานครบรอบเซฟไทยละกันพี่น้อง....

เจอมอมเหล้าตั้งกะบ่าย....เลยกลับตอนไหนก็ไม่รู้..มาตื่นอีกที่ก็บ้านละ...ตีหนึ่งนิดๆ....

คราวหน้าแก้ตัวใหม่.....

งานครบรอบเซฟไทยละกันพี่น้อง....
นานเกินไปป่าวน้าเดียวไปหาที่บ้านดีกว่ามั้ง

attachment.php

เจอรักแท้แล้วว เจ๊แนนนนนน 5555+++ :biggrin: :biggrin:

ไม่ไหวม๊างงงงงงงงงงงงงง............................:sweat: :sweat: :sweat:

แจ่มเลยน้องโด สนุกมากครับวันนั้นถึงบ้านแม่งหกโมงก่าๆเกือบเจ็ดโมงเซ็งเลย แต่ยังไงก็ต้องขอขอบคุณชาวนิสสันทุกๆคลับนะครับที่มาร่วมงานกันอย่างเนืองแน่น ในถานะผมประธาน และท่านจู๊ซรองประธานก็ได้ทำหน้าที่เต็มที่ อิอิ...รอส่งทุกคนยันเช้าเลยอะ[/QUOTE]

รูปผมเยอะกว่าทุกมิตติ้งที่ผ่านมา
แต่ แต่ แต่
จำเรื่องราวอะไรไม่ได้เลยอ่ะ
เขร้ ๆ ๆ ๆ ๆ
อยากรีเพลย์...

รูปผมเยอะกว่าทุกมิตติ้งที่ผ่านมา
แต่ แต่ แต่
จำเรื่องราวอะไรไม่ได้เลยอ่ะ
เขร้ ๆ ๆ ๆ ๆ
อยากรีเพลย์...

งั้นไปกินกันใหม่ม่ะ 555

:wink: :wink: :wink:​

ขอในอาทิตย์นี้นะ

อาทิตย์หน้าเป็นหนุ่มโรงงานและ

วิศวะกร Qc เอิ๊กๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน