กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพมิตติ๊งวันที่..7-6-51

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31774
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เสียดายจังค่ะ ไม่ได้ไป แต่พอดูรูปถ่ายของคุณโด แล้วมีความสุขจังค่ะ ขอบคุณ คุณโดค่ะ

Re: ภาพงานมิตติ้ง...เซฟ-นนท์ฯ กล้องโดด้วงดิ่ง...จัดให้

สวย ๆ กันทั้งนั้นเลยอะ...

เสียดาย หนูไปตอนงานใกล้จะเลิกและ ไม่รู้จะมีกะเค้าซักกะรูปอะเปล่า...หือ ๆๆๆๆ

มาด้วยหรือน้องเราทำไมไม่เห็นหว่า...
อ๋อ.มาซะมืดเลยนี่หน่า.....ไม่ได้คุยกันเลย

Re: ภาพงานมิตติ้ง...เซฟ-นนท์ฯ กล้องโดด้วงดิ่ง...จัดให้

น้องเสื้อแดงเค้าชื่อ น้ำแดง ครับ ทำงานอยู่ กฟผ.บางกรวยแผนกสิ่งแวดล้อมหรืออะไร
ซักอย่างนี่แหละ น้องเค้ามากับเพื่อนสนิทชื่อ น้องต๊ะ (ใช่เปล่าหว่าจำไม่ใด้ว่ะ).........
ปล.โทษทีถ้าจำชื่อน้องผู้ชายผิด ความจำพี่สั้นว่ะ.....

ไม่ผิดหรอกครับพี่ แต่ต้องเรียกน้องต๊ะจ๋านะครับ ปล.เพื่อนป๋มน่ารักใช่มั้ยหล่ะ

ไม่ผิดหรอกครับพี่ แต่ต้องเรียกน้องต๊ะจ๋านะครับ ปล.เพื่อนป๋มน่ารักใช่มั้ยหล่ะ

แมตซ์หน้า ต๊ะไม่มาไม่เป็นไร ส่ง
น้องหนู มาคนเดียวก็พอ 55555++

บอกพี่ๆ เค้าด้วยล่ะ ว่า ผม พลาด ที่ พา มา 5555 :biggrin: :smile:

ว่างๆพาเด็กมึงมานั่งแดกเหล้าบ้านกูมั่งนะ..อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน