กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพ บรรยากาศงานมิตติ้งเซฟิโรไทยแลนด์ บางแสนโซน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ว่างๆจะกลุ่มอุบล คงได้ไปเยี่ยม บางแสนอีก รู้สึกว่าไปครั้งสุดท้าย3ปีแล้ว 55555 สวยครับดูอบอุ่นเป็นกันเองเหมือนเดิม
ด้วยความยินดีครับ :coolly-0044:

สุดยอดคับป๋า สวยทั้งภาพ แล้วก็รถที่โดนถ่ายมาเป็น
นายแบบ ดูแล้วรู้สึกอบอุ่น(แล้วก็เสียดายรถ)มากคับ
ต้องขออภัยด้วย ที่ทางกลุ่ม 71 ไม่สามารถไปร่วมงาน
ได้ทุกคน เนื่องจากติดภารกิจกันจริงๆคับ ทั้งที่ตั้งใจ
จะไปกันอยู่แล้ว ยังงัยก็ต้องขอชมทีมงานบางแสน
แล้วก็พี่น้อง CEFIRO-THAILAND ที่ยังรักและก็
ยังสามัครคีหนาแน่นเหมือนเดิม......
โห.....ตั้งแต่ขับเบนช์นี่พูดจาดูดีมีสาระนะเราอ่ะ

โห.....ตั้งแต่ขับเบนช์นี่พูดจาดูดีมีสาระนะเราอ่ะ
กด like ทีนึง...
ว่าแต่พี่อ่ะ วันนั้นซ่อมไฟท้ายกะอะไรอีกซักอย่างนะ ...เรียบร้อยดีป่าวครับ

ขอขอบคุน ป๋ายศ , คุงออย ที่อุดส่านั่งกินด้วยกันจนงานเลิก และเอื้อเฟื้อสุรากับที่พักให้นะครับ
ขอบคุนความมีน้ำใจให้แก่กัน

ขอขอบคุน ป๋ายศ , คุงออย ที่อุดส่านั่งกินด้วยกันจนงานเลิก และเอื้อเฟื้อสุรากับที่พักให้นะครับ
ขอบคุนความมีน้ำใจให้แก่กัน
เรื่องที่พัก ขอบคุณ A311182 ดีกว่าครับ เค๊าเป็นคนจองไว้
ส่วนน้ำใจที่คุณเคยได้รับอย่างไร หวังว่าคุณคงให้แบบนี้กับสมาชิกรุ่นใหม่ ๆ เช่นเดียวกันครับ

เรื่องที่พัก ขอบคุณ A311182 ดีกว่าครับ เค๊าเป็นคนจองไว้
ส่วนน้ำใจที่คุณเคยได้รับอย่างไร หวังว่าคุณคงให้แบบนี้กับสมาชิกรุ่นใหม่ ๆ เช่นเดียวกันครับ

"""""""Like"""""""

พูดได้ดีมากคับ..ท่านรองออย...

"""""""Like"""""""

เอ่อ........วัยรุ่นงงคับ อะไร...Like

เสียดายชิ๊บ....น้องโค ของเจ๊ ซี๊ดดด

ขอโทษป๋ายศ พี่ น้อง กลุ่มบางแสนด้วยคร๊าบบบ....ที่มิได้เดินทางไปร่วมสนุก
บอกตรง เสียดายมั่กๆ ป๋ม...หมดเรี่ยวแรงที่จาเดินทางไปหาดบางแสนอ่ะ
ยอมรับเรย ขาอ่อน แฮะ แฮะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน