กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพ เซฟิโไทยแลด์โชว์ งานมอเตอร์โชว์ 2 เมย.53

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31623

Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
2 เมย.53 ที่ไบเทคบางนา งานมอเตอร์โชว์ ชมรมเซฟิโรไทยแลนด์รู้สึกเป็นเกียรติ ที่ได้มีโอกานำรถ สวยๆ ที่บรรดาเหล่าสมาชิก บรรจงสร้าง ตกแต่งกันมา เช่นทุกๆปี สำหรับปีนี้มีรถสวยๆ เด่นๆหลายคัน ทั้งมาใหม่ และที่เคยมาประจำ ก็ต้องขอขอบคุณ ทั้งคณะผูจัดงาน ผู้ประสานงาน และสมาชิกทุกท่าน ที่มาในงานนี้ครับ..มาชมภาพกันครับ

เปิดด้วยภาพการนัดรวมตัวที่จุดนัดหมายของพี่น้องบางแสน ที่ชลบุรีครับ

งานนี้คิดว่า มาแบบไม่มีปัญหาแล้ว ปกติ มาทุกปี มาไม่ถึงซักที มีเหตูอยู่เรื่อย แต่ก็ไม่วาย เอาจนได้ ล้อหน้า เหยียบเหล็กชิ้นเบ่อเริ่ม ต้องขอบคุณ น้องหนึ่ง และพี่เหวกจัดการถอดและใส่ให้ ส่วนน้องปิ๊กนำยางไปปะให้จนเรียบร้อย เลยถือโอกาสโชว์เบรคใหญ่ๆ ของปอร์เช่ ไครเยน..ซะเลย5555

ถ่ายภาพไปคุยไป ต้องขออภัยสำหรับบางท่านที่ไม่ได้คุยด้วย วุ่นกับการเก็บภาพบรรยากาศ
เปลี่ยนบรรยากาศเข้าไปชมข้างในบ้าง พอดีเมาแล้วเข้าข้างในตาลายถ่ายภาพน้องพริตตี้ไม่ค่อยถูกใจเท่าไหร่ สมาธิไม่ดี เลยได้มานิดหน่อยครับ

แถมอีกคัน..ว่าจะไม่ลงแล้วน่ะ.แต่กลัวเจ้าของน้อยใจ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

และแล้วตรูก้ออดปายยย.......:coolly-0042:
สวยคับ สวยทู๊กคันเลยอ่า ขอบคุง พี่ยศมากๆๆนะคับสำหรับงาน สวยๆๆๆที่ได้นำมาให้ชมกัน:coolly-0044:

บรรยากาศคึกคักดีจัง..ขอบคุนภาพสวยๆคร๊าบบบบ

รูปรถไอแระยังมีเลยอ่ะ แล้วรูปรถโผมง่ะ
อือ ๆ ๆ

อย่าเอาผมไปเปรียบกะพี่เดะพี่ออย

5555

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
อันนี้ก็ไม่ได้ไป......:coolly-0029:

ปล.มีน้องหนอนนุ่นด้วยแหะ:coolly-0009: ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศครับ

ไปไม่ได้ รถเสียซ่อมอยู่อู่น้าจอร์นวันนั้นพอดีอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน