กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ภาพ เซฟิโไทยแลด์โชว์ งานมอเตอร์โชว์ 2 เมย.53

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

กล้องป๋าชัดมาก เห็นเลยว่าลืมล้างท่อมา เช็ดกันแต่ปลายท่อรถป๋ม

รูปคมมากครับ
เอ ว่าป๋าถ่ายเยอะนะ
ทำไมมีน้อยอ่ะครับ

ขอบคุณ ป๋ายศ
สำหรับภาพสวยๆๆๆคร้าบบบบ

เดี๋ยวทำรถให้สวยๆก่อน มิตติ้งรอบหน้าจะเข้ากล้องกับเค้าบ้าง:coolly-0001:

ขอแก้ตัวงานหน้านะงับบบพี่น้อง

แล้วจะขออนุญาติพา JazzY ไปจอดด้วยได้มะคะ :coolly-0045:

ขอบคุณป๋ายศสำหรับภาพบรรยากาศงานสวย ๆ คับ

เหมือนได้อยู่ในงานอีกรอบ

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับป๋ายศ(แต่มีแอบน้อยใจนิดนึง ทามไมไม่มีรูป "รถกะผม"บ้างละครับ:coolly-0042:)

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับป๋ายศ(แต่มีแอบน้อยใจนิดนึง ทามไมไม่มีรูป "รถกะผม"บ้างละครับ:coolly-0042:)
ต้องขออภัย ที่รูปบางท่านไม่ได้ลง..ภาพอาจจะเสียหายเพราะถ่ายไปดื่มไป หลังๆ เอาไม่ค่อยได้เลย..เมา แล้ว..คราวหน้าจะพยายามถ่ายให้ได้ดีๆ ครบทุกคันก่อนแล้วค่อยเมา...คร้าบ...

ต้องขออภัย ที่รูปบางท่านไม่ได้ลง..ภาพอาจจะเสียหายเพราะถ่ายไปดื่มไป หลังๆ เอาไม่ค่อยได้เลย..เมา แล้ว..คราวหน้าจะพยายามถ่ายให้ได้ดีๆ ครบทุกคันก่อนแล้วค่อยเมา...คร้าบ...
ไม่เมา ก็ไม่มันส์สิครับ :coolly-0044: :coolly-0023:

ขออภัยที่ไปช้า..และไม่ได้ช่วยอะไรมากมาย ขอบคุณป๋ายสสำหรับภาพสวยๆ เช่นเคย

ว๊าว!!!อิจฉารถสวยๆจัง......ขอบคุณที่มีภาพสวยๆมาให้ชมกันนะคับ สุดยอด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน