กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มอเตอร์โชว์ ปี 2011 ย้ายมาจัดที่ IMPACT เมืองทองแล้วจ้า

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311207
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311207

Cefiro-Thailand Members
<CENTER>:coolly-0018:มอเตอร์โชว์ ปี 2011 ย้ายมาจัดที่ IMPACT เมืองทองแล้วจ้า:coolly-0018:</CENTER>ย้ายที่ซะแล้ว ต้องไปไกลเลย

มันตกลงเรื่องค่าเช่าสถานที่ไม่ได้อ่ะครับ เห็นป้ายมานานแระ แต่ที่นานกว่านั้นคือข่าว

ดีมากครับ ไกล้ผมเลยทีนี้.....ไปไกลตั้งหลายปี

...แต่ก่อนจัดที่สวนอำพรก็ไม่ค่อยไกล..

เหอะๆ ไกลอีกแล้วคับ เวงกำจิงๆ แค่ไบเทค นานๆทีไป แต่นี่จัดที่อิมแพ็ก เวงกำเลยทีนี้:coolly-0004:

ผลกระทบต่อชมรมคือมีข้อจำกัดในเรื่องสถานที่จอดโชว์เพราะจะจอดได้ประมาณ 60-65 คันเท่านั้นอ่ะ

ผลกระทบต่อชมรมคือมีข้อจำกัดในเรื่องสถานที่จอดโชว์เพราะจะจอดได้ประมาณ 60-65 คันเท่านั้นอ่ะ

ดูจากงานครั้งลาสุด มันน่าจะเกินพอนะครับ :coolly-0028:

ไม่แน่ อาจจะได้จอดข้างล่างนะครับ เปลี่ยนออกาไนซ์ น่าจะเปลี่ยนสถานที่จอด

..รับเบียร์เพิ่มซักป๋องด้วยมั้ยครับ

ว่าแต่ ป๋องเดียว จะพอหรือเดี๋ยวจะลำบาก เจ้าของร้านเค้าต้องแว๊นซ์ไปซื้อ บ่อย ๆ

สองกล่องเอง..รับเบียร์เพิ่มซักป๋องด้วยมั้ยครับ
แย่จัง ปฏิเสธคนไม่ค่อยเก่งด้วยครับป๋า ขอเป็นขวดเลยได้มั้ยครับ :coolly-0042::coolly-0044:
..รับเบียร์เพิ่มซักป๋องด้วยมั้ยครับ

ว่าแต่ป๋องเดียว จะพอหรือเดี๋ยวจะลำบากเจ้าของร้านเค้าต้องแว๊นซ์ไปซื้อ บ่อย ๆ
:coolly-0010::coolly-0010: ถูกเผงครับพี่ตู่:coolly-0046:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน