กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันเจ็บ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย cef ay
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไม่เป็นไรครับ เริ่มใหม่ ผมเองก็เคยมีประสบการณ์แต่ผมอาจจะหนักกว่า ต้องขายรถเพื่อเอาเงินไปแต่งกับหญิงเลย สุดท้ายเขาก็ทิ้งไปมีใหม่ เวลา+เพื่อนครับ ช่วยเยียวยาได้เยอะมาก
ตอนนี้ถ้าโสดแล้วคิดไรไม่ได้อยากลั้ลล้า ปรึกษา หมอ บิ๊ก 243 ครับ
:coolly-0028::coolly-0028: ซู่ซู่ ครับ เดี่ยวจะผ่านไปด้วยดี

ขอขอบคุณทุกกำลังใจครับเขาคงคิดว่าเราคงไม่เหมาะกับเขาก็ขอให้เขาโชคดีแล้วกันตอนนี้ก็คงต้องใช้เวลา
แล้วถ้าวันนึงผมมีแฟนใหม่แล้วเขากลับมาผมควรทำอย่างไรถ้าใจยังรักคนเก่าแต่คนใหม่ก็แสนดี แต่คงไม่มีวันนั้นเพราะเขาจะแต่งงานกันแล้วนี่

ขอขอบคุณทุกกำลังใจครับเขาคงคิดว่าเราคงไม่เหมาะกับเขาก็ขอให้เขาโชคดีแล้วกันตอนนี้ก็คงต้องใช้เวลา
แล้วถ้าวันนึงผมมีแฟนใหม่แล้วเขากลับมาผมควรทำอย่างไรถ้าใจยังรักคนเก่าแต่คนใหม่ก็แสนดี แต่คงไม่มีวันนั้นเพราะเขาจะแต่งงานกันแล้วนี่
เราเคยเจ็บปวดยังงัย เราก้ออย่าทำให้คนที่เค๊ารักเราเจ็บปวดแบบนั้นแหละครับ

ถ้าไม่เจอกันคงทำใจได้ง่ายกว่านี้แต่นี่บ้านอยู่ตรงข้ามกันเห็นกันทุกวันคงต้องย้ายบ้านหนีแล้วมั้งครับ

อุ่ยยย...บ้านอยู่ตรงข้ามกันด้วย
ทำใจลำบากจิงๆเรยนะเนี่ย...!
ไงก็ขอให้ก้าวผ่านมันไปได้ไวๆนะคับ :coolly-0005:

"สายลม".................มองเขาเหมือนสายลมที่พัดผ่านไปซิครับ

บางครั้ง..........สายลม..........ก็ทำให้เราหนาวเหน็บได้

แต่บางครั้ง..........สายลม..........ก็ทำให้เราเย็นสบายขึ้นได้

บางครั้งถ้าไม่มีสายลมพัดผ่านมาเลยก็ดี

แต่บางทีการที่...สายลม...ยังพัดมาอยู่บ้างก็อาจทำให้เรารู้สึกดี ว่าอย่างน้อยก็ยังมีสายลมเบาๆที่พัดผ่านมาให้เราได้ชุ่มหัวใจ.......................(ห่างๆ)

:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:

ลองไปนอนดูดาวที่ชายหาดดูครับ

แล้วจะรู้ว่าดวงดาวที่สว่างและสดใส

ยังมีอยู่อีกหลายดวงในท้องฟ้าครับ ...

กำลังใจอุ่นหนาฝาคั่งเลยครับพี่เจ้าของกระทู้คงยิ้มแก้มปริ และ ดีขึ้นอย่างเร็ววันครับ

เอา ก้าวต่อไปครับชีวิตเรามีค่ากว่านี้อีกเยอะครับ...ยังมีอะไรให้เจอดีๆกว่านี้ อีกเยอะ อยู่บ้านตรงข้ามกันก็ดีครับ วันหนึ่งเมื่อคุณ มีดีกว่านี้ขึ้นมา เค้าเองแหละที่ต้องมาเสียใจเพราะไปจากเรา แต่คุณ อย่าไปสนใจนะครับ มันคนล่ะCLASS ค่าของคนไม่ใช้เพราะใครขับรถอะไรครับ มันอยู่ที่หัวใจของใครดีกว่ากันครับ....เค้าไม่ใช่คู่เราครับ เท่านั้นเอง แสดงว่าเนื้อคู้เรา ไม่ใช่มันทำให้ตายก็ไม่ใช่ครับ
รักและดูแลคนนี้ดีที่สุดครับ พ่อกับแม่ไง พานั้ง Cef A31 ไปกินสุกกี้ ดีกว่าเป็นไหนๆๆนะครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ
ปล.มาภูเก็ตก็บอกนะครับ จะได้ชวนไปกินสุกกี้ ทะเลกันครับ
ปล. Meetting ปีนี้ น่าจะมีสุกกี้ด้วยนะครับ
:coolly-0003: :coolly-0003: :coolly-0003:

ขอบคุณทุกกำลังใจครับไม่คิดว่าจะมีคนให้กำลังใจมากมายขนาดนี้รู้สึกดีขึ้นมากก็เพราะพี่น้องcefไทยทุกคนครับซึ้งใจมากๆครับขอบคุณมากๆครับ:coolly-0009::coolly-0033:

เพิ่งว่างมาอ่าน.....อย่าไปซีเรียส อย่าไปเจ้าคิดเจ้าแค้น
ทำใจให้สบายๆ เอาเวลาไปแต่งไปทำรถของเราให้ดี
ให้สวยที่สุด แล้วจะรู้ ว่าโครตป้ายแดงก็กระเด็น..

ขอบคุณคับสำหรับรูปแหล่มๆ..
โอยยย..จาเปนโลมมมมม :coolly-0044:
ไม่เป็นไรครับเอาไปอีกดอก55555555

ไฟล์แนบ

70.2 KB · อ่าน: 57
    27.2 KB · อ่าน: 55
อย่าคิดมากครับ คิดว่า เจ็ดปีที่ผ่านมา เรามีเพื่อนรู้ใจอีกคนละกัน วันนี้เค้าตายไปแล้ว

หาใหม่ดีกว่าครับ ผู้หญิงสวย ๆ ดี ๆ มีอีกเยอะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เราอาจมีคนสวยกว่า ดีกว่า รอเราอยู่นะครับ อยากได้แบบไหน นึกไว้ ให้ชัด ๆ

แล้วเธอคนนั้นจะมาครับ อย่าไปสนใจแฟนเก่าครับ ตอนนี้ไม่เลิก อีกหน่อยเจอใครมาอีก เค้าก็ต้องไปอยู่ดี เจ็บตอนนี้ดีกว่า เราดีเกินไปครับ

"อดีตไม่สำคัญ ปัจจุบันต่างหากที่จะกำหนดอนาคต"

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน