กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาดูภาพงาน Motor Show กล้องผมมั่ง ฮิฮิฮิ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขนาดขาเป๋ยังดูดี

มึใครอิจฉาบ้างไหม

5 5 55
ถะถะ ถุย ถ้ามิงอยู่ในรถ กรูจะบอกว่า
ดูดีอยู่ 2 อย่าง ทะเบียนกะซันรูฟ นอกนั้น
ดูไม่ได้เลย ทั้งหน้าตาเจ้าของรถ+สภาพรถ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

attachment.php

มีใครรู้จักร้านที่ทำสกรีนลงเสื้อได้มั้งคับ...

ไอ้พวกนี้เล่นของสูง เดี๋ยวพี่เขาน้อยใจไม่อยบู่จะรู้สึกพวกเมิ้ง

นี่มัน ฮก ลก ซิ่ว ปะคับ
อ๋อรุ่นใหม่ โจ้ ลอง ศิ่ว :burn:
ขอโทษก๊าบบบบ:burn: :burn: :burn:

เรื่องแบบนี้หล่ะเร็วนัก ซี๊ซั๊วพูดไป

ผมกะจะแซว 3ใบเฉาซะหน่อย

5555555555 :burn: :burn: :burn:

:wink: ป๋าสิ่ว..แกคงม่ายด้ายเข้ามาดู
แต่กรูอ่ะ ดูแน่ๆ ไอ่สลัดเป็ด เอ็งน่านแหละ
ตัวจี๊ดเลยไอ่บิ๊ก ไอ่เควี่ย โยนหินถามทางตลอด
แต่ม่ายถือหรอก มันเมื่อยโว๊ยยย...

ถ้าน้อง มันมีฟามสุข
ก็ดีจัยด้วย ฮ่าฮ่าฮ่า..
น่าเอาหนังติ๊ก มันปากเป็ดซั๊กหน่อยนะเนี่ย
ใครมีมั่งวะ ยืมหน่อยเด่ะ

:wink: ป๋าสิ่ว..แกคงม่ายด้ายเข้ามาดู

แต่กรูอ่ะ ดูแน่ๆ ไอ่สลัดเป็ด เอ็งน่านแหละ
ตัวจี๊ดเลยไอ่บิ๊ก ไอ่เควี่ย โยนหินถามทางตลอด
แต่ม่ายถือหรอก มันเมื่อยโว๊ยยย...

น่าเอาหนังติ๊ก มันปากเป็ดซั๊กหน่อยนะเนี่ย

เอากี่เส้นเจ๊ เด๋วจัดห่าย

มัดแล้วจะปิ้งอะป่าว

หุหุ

5555 ผมป่าวนา..
เอากี่เส้นเจ๊ เด๋วจัดห่าย

มัดแล้วจะปิ้งอะป่าว

หุหุ
ที่เป็นอยู่ ยังไม่พอใช่มั๊ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน