กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาตามนัดเลย.....เว๊ยเฮ้ยยยยยยย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31591
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แวะมาเป็นกำลังใจให้ทุกท่านคับ..
ป๋มก็พึ่งกลับมาจากท่าน้ำสาทร
ไปช่วยเสริมกระสอบทรายมา แขนล้าไปหมด
:coolly-0023:

บ้านที่สวนนนท์ วันนี้คงจะจบเห่แล้วอ่ะ..เพราะพนังกันน้ำวัดเฉลิมพระเกียรติพังแล้วเมื่อเช้าตรู่...
ปล.วุ่ยวายแต่เช้า คนหนึ่งน้องชาย คนหนึ่งน้องเขย อยู่กู้ภัยทั้งสองคน ไปช่วยชาวบ้านตลอดทั้งอยุธยา ปทุม ตัวมันเองจะรู้ไหมว่าบ้านมันน้ำท่วมเพียบ...เหนื่อยตรูเลย
ดูข่าวแล้ว เป็นห่วงพี่มี่เลยคับ

กลัวว่ามันจะไม่เหมาะครับน้า
แนะนำว่าให้ดูในF/Sดีฝ่า555++:coolly-0046:
ขอบคุณที่ชี้แนะคับ
55555....
:coolly-0044::coolly-0017:

ว่าแต่น้ำมาถึงไหนแร้ววุ๊ยเนี่ย..?!!! อิอิ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ตอนนี้น้ำไปถึงกลางซอยแล้วคับ
ปริมาณน้ำสูงขึ้นกว่าเมื่อวานอย่างชัดเจน
น้ำก็ยังคงไหลแรงอยู่เรื่อยๆ ไม่มีมีท่าว่าจะหยุด หรือช้าลงเลยคับ

ตอนนี้น้ำไปถึงกลางซอยแล้วคับ
ปริมาณน้ำสูงขึ้นกว่าเมื่อวานอย่างชัดเจน
น้ำก็ยังคงไหลแรงอยู่เรื่อยๆ ไม่มีมีท่าว่าจะหยุด หรือช้าลงเลยคับ
ย้ายของที่อมๆมาบ้านผมก่อนมั๊ย......

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน