กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาเยือนบางแสน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31581
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31581

Cefiro-Thailand Members
Registered
เมื่อเวลาประมาณ 12.30 น. จากชลบุรีมุ่งหน้าเข้ากรุงเทพตรงแยก คีรี
มีรถประสบอุบัติเหตุครับเป็นรถในคลับเซฟไทย A31581 ชนล้อหลังซ้ายกระบะซึ่งมันตัดหน้าครับวิ่งมาดีๆๆ แม่งจะเลี้ยวเข้าซอบเราเห็นก็ชลอเสือกไม่ออกมาพอเราส่งคันเร่งเสือกออกมา
แต่ออกมาช้าๆๆเราก็โยกซ้ายกะจะรีบไปมันจะได้ข้ามแต่มันไม่เป็นเช่นนั้น
มันเสือกเร่งมาแล้วมาชลอหน้าเรา...ทำไง...เบรกซิครับแต่รถมันไหลไปแล้วครับชนช่วงล้อหลัง
รถหมุนไปหลายรอบกระบะนะ...พอลงมาปรากฎว่าเมาครับยอมรับไปว่าผิดซ่อมรถไป
ที่กลัวคือ..กลัวได้ของไม่เหมือนเดิมครับมี ไฟเมกา - กันชนTBO 1 - อินเตอร์ HKS รถคู่กรณีประกันชั้นหนึ่ง มีทางไหนที่จะทำให้ได้ของเหมือนเดิมมั้ยครับ แนะนำหน่อย

เมื่อเวลาประมาณ 12.30 น. จากชลบุรีมุ่งหน้าเข้ากรุงเทพตรงแยก คีรี
มีรถประสบอุบัติเหตุครับเป็นรถในคลับเซฟไทย A31581 ชนล้อหลังซ้ายกระบะซึ่งมันตัดหน้าครับวิ่งมาดีๆๆ แม่งจะเลี้ยวเข้าซอบเราเห็นก็ชลอเสือกไม่ออกมาพอเราส่งคันเร่งเสือกออกมา
แต่ออกมาช้าๆๆเราก็โยกซ้ายกะจะรีบไปมันจะได้ข้ามแต่มันไม่เป็นเช่นนั้น
มันเสือกเร่งมาแล้วมาชลอหน้าเรา...ทำไง...เบรกซิครับแต่รถมันไหลไปแล้วครับชนช่วงล้อหลัง
รถหมุนไปหลายรอบกระบะนะ...พอลงมาปรากฎว่าเมาครับยอมรับไปว่าผิดซ่อมรถไป
ที่กลัวคือ..กลัวได้ของไม่เหมือนเดิมครับมี ไฟเมกา - กันชนTBO 1 - อินเตอร์ HKS รถคู่กรณีประกันชั้นหนึ่ง มีทางไหนที่จะทำให้ได้ของเหมือนเดิมมั้ยครับ แนะนำหน่อย

โอ๊วววววว ..........:burn: เสียใจ ด้วยนะ บิก เฮ้อ พึ่งเข้ามาเห้นกระทุ้ วันนี้

1. อยากได้ของ เหมือน เดิมก็ ต้องคุยกับ คนเคลมที่มันคลุมราคาก่อน ว่าเอ้ย ของบางชิ้นเรานี่ เป็นของแต่งพิเศษนะ และ กับอุ่ที่เราเอารถเข้าด้วย ให้เข้าใจก่อน อ่ะ

2. บางอย่าง อาจต้องวิ่งหาของให้ มันด้วย หรือ ชี้เป้าให้มันไปเอา (แมร่งชอบลีลา ดองงาน ( บางอู่นะ)

โดน เหมือนเพื่อนผมเลย อ่ะ การ์แลนท์ แปลง VR4 วาง 4 G63 กว่าแมร่งจะหาของมาให้แต่ละชิ้น
แต่ละอย่าง เอาของ การ์แลนท์ธรรมดา มาใส่ให้มั่ง ต้องไปดูบ่อยๆ นี่ ก็จอด ไปเกือบ 6เดือนแระ

ปล. ถ้าอยากได้หน้าตัดเล๊ก มีไฟเมกา ติดมาด้วยนะ บอกละกัน ผมจะชี้เป้าให้ ตอนแรกว่าจะเอาเอง แต่หาคนแจมของ อย่างอื่นไม่ลงตัว ผมจะเอาแต่ไฟ (สภาพสวยมาก ) แต่เค๊าไม่แกะ แยก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน