กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาแนะนำตัวค่ะ+ขอคำแนะนำในการซื้อรถค่ะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย aorxiiz
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อุ่ยยยย น้องรถส้มเรา ไม่เบาเหมือนกันนะเนี่ย

แหมๆ ก้อเค้าอยู่ใกล้ๆบ้านอีกทั้งยังเห็นรถผมประจำอีก

แต่ผมไม่เคยเจอตัวเค้าเลยอะ

ก็เลยให้กระโดดขว้างจะได้รู้จักสักที คิคิ

อ้อโดดขวางเลย... หมีจะได้บวกกระเด็นซักทีสองที
55555

แหมๆ ก้อเค้าอยู่ใกล้ๆบ้านอีกทั้งยังเห็นรถผมประจำอีก

แต่ผมไม่เคยเจอตัวเค้าเลยอะ

ก็เลยให้กระโดดขว้างจะได้รู้จักสักที คิคิ

อ้อกลัวระบบเบรคเกิดแตกกะทันหัน.. ไม่คุ้มกันเลย :coolly-0011:
อ้อโดดขวางเลย... หมีจะได้บวกกระเด็นซักทีสองที
55555

ทำไมพี่เชียร์จังง่ะ..
อ้อเข้าโรงบาล แล้วจะเอาเวลาไหนหาเงินมาซื้อ cef อ่า :coolly-0041:
ยังอยากขับ cef ก่อนตายนะค่ะ...:coolly-0033:
นอนไม่หลับเพราะคิดถึงเธออออออออออ

แน่นอนจริงๆ... :coolly-0028:

ฝากถามพี่ๆที่มีความรู้ในการจัดไฟแนนซ์ด้วยค่ะ
อายุงานต้อง 6 เดือนขึ้นไปใช่มั้ยค่ะ
แล้วของกรุงศรีเค้าไม่รับจัดรถเก่าจริงรึเปล่าค่ะ?

ช่วยอธิบายอ้อหน่อยสิค่ะ ไม่อยากจะรบกวนเงินพ่อแม่แล้วง่ะ.. T^T

ฝากถามพี่ๆที่มีความรู้ในการจัดไฟแนนซ์ด้วยค่ะ
อายุงานต้อง 6 เดือนขึ้นไปใช่มั้ยค่ะ
แล้วของกรุงศรีเค้าไม่รับจัดรถเก่าจริงรึเปล่าค่ะ?

ช่วยอธิบายอ้อหน่อยสิค่ะ ไม่อยากจะรบกวนเงินพ่อแม่แล้วง่ะ.. T^T

ติดต่อ บริษัท ซิตี้ลิสซิ่ง เลยจ่ะน้องหนู พี่ 2 คันแล้วกับบริษัทนี้ ดอกเบี้ยถูกกว่าที่อื่นผ่านง่ายสบายๆ...

อ้อเชื่อพี่ดิ...

อ้อโดดขวางจิงๆ.. ยังไงหมีก็ยอมเบรคจนรถพัง
ไม่มีทางชนอ้อได้จริงๆหรอก... จริงมั้ยหมี......อิอิ

น้องหมีน่ารัก คึกคักเวลาลงเล่น น้องหมีใจเย็นๆ...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน