กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ มาแล้วกับคำเรียกร้องของทุกคน กับงาน King of Cefiro ตุลาคมนี้ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31782
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มันส์ มาก ครับ งานเมื่อคืนน สวดดดดด ยอดดด !!!

KING OF CEFIRO
NO.1 โอ A31206

PRINCE OF CEFIRO
NO.1 อาท สุพรรณ A31269

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ และขอขอบคุณทีมงานทุกท่าน โดยเฉพาะเก๋ K-SPORTS ผู้ที่ทำให้มีงานนี้เกิดขึ้นอีกครั้ง และขอบคุณสมาชิก/ผู้เข้าร่วมงานที่ช่วยทำให้งานนี้บรรลุผลสำเร็จครับ
attachment.php

ไฟล์แนบ

49.4 KB · อ่าน: 280
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอขอบคุณทุกๆฝ่ายที่ทำให้งานKING OF CEFIROผ่านไปด้วยดีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน