กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ มาแล้วค๊าบ!!! ภาพบรรยากาศจากงาน Meeting ประจำเดือน ก.ค. โดยกลุ่มสุขุมวิท 71 รับชมได้เลยค๊าบ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31212
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอบคุณทีมงานบางนาสุขุมวิท 71 น้องบิ้ก ประธานกลุ่ม น้องบอลรองประธานชมรมและน้องแจ๊ะที่บรรจงสร้างสรรค์งานดีดี
ขอบคุณน้องแชมป์ผู้สรรค์สร้างภาพสวยๆ ให้ชมรมเสมอมา รวมทั้งน้องโดด้วงดิ่งที่ช่วยกันเพื่อชมรม..
และที่สำคัญขอบคุณสมาชิกทุกคนที่มาเข้าร่วมกิจกรรมของชมรมในครั้งนี้ และคาดหวังในครั้งต่อไป
พบกันใหม่ ครบรอบ 6 ปีชมรม กันยายน 2552

ปล.ขอบอกว่าประธานม่ายมาว...555

ผมเชื่อครับ ถ้าป๋าเมา ป๋าไม่เต้นขนาดนั้นหรอกครับ

ทำให้ผมนึกถึงท่าเต้นเก่าได้เย๊อะเลย

5555555555 :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ปล.ขอบอกว่าประธานม่ายมาว...555
แอ๊............. นึกว่าจะได้เสิร์ฟชาร้อนกันซะแล้ว

แต่หลังจากช็อตนี้ ป๋ากลับมาคึกอีกทีสุดๆ ไปเลย ไม่ทราบว่าป๋ากินอะไรเข้าไปค๊าบบบบบ 55555

เอ่อออ ...

หลายๆ ภาพที่เห็นเหมือนๆ จะไม่มีในสคริปที่วางไว้นะ ...

งง กับตัวเองจิง ๆ ...

ผมเชื่อครับ ถ้าป๋าเมา ป๋าไม่เต้นขนาดนั้นหรอกครับ

ทำให้ผมนึกถึงท่าเต้นเก่าได้เย๊อะเลย

5555555555 :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เอ่อ...ผมคุ้นๆ ว่า มีลุงหนวดที่ไหน มาเกาะคอ เต้น เย้วๆๆๆ กะผมป่าวนะ

ตอนนั้นผมไม่รู้ ผมมาววววววววว 5555+
:coolly-0046::coolly-0046:

เอ่อออ ...

หลายๆ ภาพที่เห็นเหมือนๆ จะไม่มีในสคริปที่วางไว้นะ ...

งง กับตัวเองจิง ๆ ...

ใช่มั้ยน้อง บทซึ้งเยอะจิงๆ :coolly-0033:

แอ๊............. นึกว่าจะได้เสิร์ฟชาร้อนกันซะแล้ว

แต่หลังจากช็อตนี้ ป๋ากลับมาคึกอีกทีสุดๆ ไปเลย ไม่ทราบว่าป๋ากินอะไรเข้าไปค๊าบบบบบ 55555

แบล๊คโกปี๊ กูเห็นเด็กเอามาเสิร์ฟกะตาเลย

ของเค้าดีจริงๆ ทำเอาป๋าแดนซ์กระจายเลย

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เวลาแห่งความสนุก มันช่างสั้นเสียจิงๆ....
เห็นป๋าดิ้นแล้ว สุดยอดดดดดด 5555
ป๋าร้องเพลงเรื่องบนเตียงด้วยนะ

นี่ถ้าไม่มีภาพ ก็คงบอกไปแว้วมาไม่ได้ไป.
ปล.= ป๋าลอง ถ้าประธานทำตัวไม่เหมาะสมขออภัยสมาชิกด้วยคร้าบบบบ..คราหน้าจะไม่ให้เกิดพฤติกรรมเช่นนี้อีก..
เออ.ขอบคุณน้องบิ้ก นนท์ด้วยที่ดูแลตอนขับรถกลับบ้านเป็นอย่างดี

นี่ถ้าไม่มีภาพ ก็คงบอกไปแว้วมาไม่ได้ไป.
ปล.= ป๋าลอง ถ้าประธานทำตัวไม่เหมาะสมขออภัยสมาชิกด้วยคร้าบบบบ..คราหน้าจะไม่ให้เกิดพฤติกรรมเช่นนี้อีก..
เออ.ขอบคุณน้องบิ้ก นนท์ด้วยที่ดูแลตอนขับรถกลับบ้านเป็นอย่างดี

เห็นว่านี่เหมาะสมดีแล้วครับ

ประธาน Cef-Thai ต้องแบบนี้

ไม่มีหมกเม็ดไม่มีกั๊ก ปล่อยเต็มที่ ขี้เต็มกางเกง

555555555555 :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

โอ้ววววววว กาแฟมันดีขนาดนี้เลยเหรอ..

นี่ขนาดมิติ้งประจำเดือนยังขนาดนี้ แล้วงานครบรอบหกปี ยังนึกสภาพไม่ออกเลยว่าสถานที่จะพังไปขนาดไหน...

นี่ขนาดมิตติ้งประจำเดือนยังขนาดนี้ แล้วงานครบรอบหกปี ยังนึกสภาพไม่ออกเลยว่าสถานที่จะพังไปขนาดไหน...
พี่เห็นงานผมเป็นงานโกเต๊กหรือคับ "มิตติ้งประจำเดือน"

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน