กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ มาแล้วค๊าบ!!! ภาพบรรยากาศจากงาน Meeting ประจำเดือน ก.ค. โดยกลุ่มสุขุมวิท 71 รับชมได้เลยค๊าบ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31212
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไว้สักวันจะไปด้วยนะครับ

คงไม่ว่ากันนะ

แบบว่ารถยังไม่เส็ดซะทีเซ็งเลยครับอยากไปด้วย

รูปสวยมากครับ หล่อๆสวยๆกันทุกคนเลย สนุกดี ไว้งานครบรอบ จะอยู่จนเลิกงานเลยครับ ครั้งนี้ ไม่ไหว กลัวเจ้าเม อิอิ :coolly-0046:(เดี๋ยวจะเป็นเช่นเดียวกัน)

พี่เห็นงานผมเป็นงานโกเต๊กหรือคับ "มิตติ้งประจำเดือน"

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

คนนี้คิดได้ทุกมุข

ไม่ว่าจะเป็นเพลงก็ร้องออกมาได้ ให้ร้องอีกที่จะเหมือนเดิมไหมเนี่ย

รูปเยอะดีจัง...รถสวยๆทั้งนั้น

ดูสนุกเมามันกันมากเลยยคับท่าน:coolly-0045:

เอ่อ...ผมไม่ได้คิดไรจิง ๆ นะค๊าบบบ

สมแล้วที่จะได้เป็นประธานบอร์ดF/S
555
รูปนี้ถ่ายตรงหน้าผมพอดิบพอดี

มาช้าไปนิดเดวเอง อดถ่ายรูปหมูเร๋ย:coolly-0041: เอิงเอย

กล้องดีถ่ายรูปแล้วสวยอย่างนี้นี่เอง
..ว่าแต่ แชมป์มีเลนส์วายป่ะ:coolly-0043:

มาช้าไปนิดเดวเอง อดถ่ายรูปหมูเร๋ย:coolly-0041: เอิงเอย

กล้องดีถ่ายรูปแล้วสวยอย่างนี้นี่เอง
..ว่าแต่ แชมป์มีเลนส์วายป่ะ:coolly-0043:

ว้าวๆๆๆ ใหญ่ขนาดต้องใช้เลนส์วายเลยเหรอ
:coolly-0023::coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน