กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาไหม่ครับ :)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย fatandfat
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

fatandfat

Registered
ชื่อ อ๊อดๆ คับ อยู่แถว บางแสน ชลบุรี
เพิ่งตัดสินใจออกA31เดิมๆมาคับ ตอนนี้เห่อมว๊ากก :coolly-0039:
ชอบมานานแล้วคับ รุ่นนี้ :)
ฝากเนื้อฝากตัวด้วย คับ :coolly-0001:

ยินดีต้อนรับคับ พี่น้องเราแถวนั้นก็เพียบ ลองดูตามลิ๊งค์ด้านล่างคับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/910

ปล. คนชื่ออ๊อดนี่จาหน้าตาดีทุกคนเรยคับ..แปลกดี...อิอิ :coolly-0017:

ตะก่อนบางแสนเค๊ามีไปรวมตัวกันที่แหลมแท่น หรือที่หน้าโรงแรม เดอะ ไทด์ ซึ่งเด๋วนี้ไม่รู้ว่ามีอีกหรือป่าว

ตะก่อนบางแสนเค๊ามีไปรวมตัวกันที่แหลมแท่น หรือที่หน้าโรงแรม เดอะ ไทด์ ซึ่งเด๋วนี้ไม่รู้ว่ามีอีกหรือป่าว

เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีแล้วครับ สมาชิกหดหายขายรถไปเกือบหมดแล้ว :coolly-0011:

ยินดีต้อนรับคับ ถ้าเหงาบอก เดี๋ยวจะจัดทีมงานไปเยือนถึงที่เลย

กระทู้เริ่มเปลี่ยนประเด็นแล้ว 555+

ปล.ยินดีที่ได้รู้จัก จขกท. คับ ผม "อาร์ท" อยู่สมุทรปราการ คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน