กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มิตติ้ง บางแสน 8 พ.ย.51ทำบุญ ชมแข่งรถ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
บางละมุง ขับเลยขึ้นไปพัทยาใต้หน่อยเดียว

หวดโกคาร์ทกันก่อนเข้าสายธารมั๊ย

ฮี่ๆๆ อยากหว่ะไม่ได้ขับนานแระ :dribble:

รอบที่แล้วจำได้ว่าเมารถที่ตัวเองขับไปหลายวัน..
ระยองแท้:cold:

ลองไปขับดู...แล้วจะรู้ว่า เซฟ ที่ตัวเองขับอยู่ อ่ะ..นิ่มนวล ควบคุม ง่ายกว่า เยอะเลย..

เจอกันครับ ทุกท่าน.....ไม่เคยไปเลย พลาดมาหลายปี ปีนี้ไม่พลาดคับ

ขอบคุณทีมงาน เซฟ-ไทย ที่ส่ง password ใหม่ให้ผม ตอนนี้ใช้งานได้แล้วครับ
ส่วนงานทำบุญวันที่ 8/11/2008 นี้ถ้างัยยังไม่ยืนยันไป แต่ถ้ามิติดอะไรแล้วปัจจัย
พร้อม โผล่ไปกระทันหันคงมีที่ซุกหัวนอนนะคร๊าบ

ขอบคุณทีมงาน เซฟ-ไทย ที่ส่ง password ใหม่ให้ผม ตอนนี้ใช้งานได้แล้วครับ
ส่วนงานทำบุญวันที่ 8/11/2008 นี้ถ้างัยยังไม่ยืนยันไป แต่ถ้ามิติดอะไรแล้วปัจจัย
พร้อม โผล่ไปกระทันหันคงมีที่ซุกหัวนอนนะคร๊าบ

เอาเป็นว่า ออกจากกรุงเทพ โทรมาเลยนะค่ะ
กี่คน กี่ท่าน จะได้เตรียมที่หลับ ที่นอนไว้ให้จ๊ะ

:smile:

ไกล้ถึงแล้นนนนรึเนี่ย

ช่วงนี้กิจกรรมเยอะจัง

แต่ก้อมันส์ดี

แร้วแมวที่ไหนไปนอนเมาที่หาดว่ะ
พี่คั๊บ ผมจะตายมั๊ย
แสราดดดด
จิงเหรอพี่ เท่าที่รู้เค้าว่าห้าวไม่ใช่เหรอคนเนี๊ยะ อะไรมีเมาแล้วกัวตาย 55

เอาดนตรีไปลงมั๊ย เดียวโอ๊ดเอากลอง ชุดๆเล็กไป ตาโดช่างภาพมีกีตาร์ไฟฟ้าของโอ๊ดอยู่แล้ว อ้อ โอ๊ดก็ยังมี เบสอีกตัว นึง สนมั๊ยครับ ดนตรี ย่อมๆ... 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน