กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีคนเคยเอา A31 ใส่หน้า 200 มั๊ยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย happyslider
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
หนุ่มดอน ครับ ถ้ามามอเตอร์โชว์ มาแก้กันชนหลังให้ด้วยนะ ไม่งั้นจะปริ้น เลยว่ากันชนชุดนี้ ซื้อจาก หนุ่ม wonder 5555555555555555555555555555

หนุ่มดอน ครับ ถ้ามามอเตอร์โชว์ มาแก้กันชนหลังให้ด้วยนะ ไม่งั้นจะปริ้น เลยว่ากันชนชุดนี้ ซื้อจาก หนุ่ม wonder 5555555555555555555555555555

อู่สีมึงก้อซะเหลือ เกิน กันชนชุดเดียวกันแท้ๆ ทำมาฟ้ากะเหวเลย.... อ่ะเอาไปดู....

ไฟล์แนบ

97 KB · อ่าน: 394
    99.2 KB · อ่าน: 389
ตอนนั้น ผมได้มา เป็นตัว Gts 8500 บาทครับ แต่ให้รุ่นน้องใส่ไปก่อน
ถ้า Gtr นี่ไม่รู้ราคาครับ

Gtr พร้อมไฟแท้ๆใสๆ 28000 บาท ราคานี้ ฝากระโปรงเป็น เครฟร่านะครับ ตอนนี้ ผม ก้อทำ อยู่ สวยมากๆ

:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: เท่ห์ง่ะ :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:

:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: เท่ห์ง่ะ :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:

เห็นแล้วแค้นจัง....จากคนทำครับ
น้าหนุ่มว่าตรงๆนะผมว่าฝาไม่สวยอะ
หาฝา 15 แท้ๆมาทำเถอะพี่ งุ้มๆเสียหมด
ทีทำ wonder เอาซะกิ๊กอันนี้มันเห็น
ชัดมากๆเลยนะพี่มันงุ้มๆแปลก

โถ ๆ ๆ ไอหนุ่ม อุตส่าห์แปลงหน้า S15
แต่ดันเอาฝากระบะมาใส่ซะงั้น
:sexy_girl: :sexy_girl: :sexy_girl:

ปล. ไอป๋อง เซฟหน้า 33 มีแร้วนะว๊อย แต่จอดขายอยู่เต๊นท์ นานมากแระ แม่งไม่ไปไหนซะที
555++

จะจะจะจะจเจ๊ดดดเข้ มุก Dmax 5555

attachment.php

200 หน้า S14 กะ CEF หน้า S15 งืมๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชอบไปโหม๊ดดดดดด :sweet_kiss: :sweet_kiss:
:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

เห็นแล้วแค้นจัง....จากคนทำครับ
น้าหนุ่มว่าตรงๆนะผมว่าฝาไม่สวยอะ
หาฝา 15 แท้ๆมาทำเถอะพี่ งุ้มๆเสียหมด
ทีทำ wonder เอาซะกิ๊กอันนี้มันเห็น
ชัดมากๆเลยนะพี่มันงุ้มๆแปลก

มีอะไรก้อหลังไมล์ซิ
แล้วกระโปรงมันไม่งุ้มได้ไง รูปที่เมิงเห็นอ่ะเดือนที่แล้ว
ช่างเค้าเลาะแผ่นบนทิ้งหมดเหลือแต่กระดูกงู....
ของยังไม่ได้ทำก้อติซะแล้ว ให้มันเสร็จก่อนซิ
ทำอ่ะต้องทำให้สุด ทำแล้วทุเรศจะทำทำไม

ซื้อฝา S15 มันความคิดตั้งแต่แรกแล้วคิดตื้นๆ
ที่ล็อคฝากระโปรงมันจะตรงกันมั๊ย
แล้วฝามีแต่เครฟล่า ถ้าตัวลอคไม่ตรงนี่จะผ่าคาน หรือผ่าเครฟล่าดีล่ะ
ตัดปัญหา ตัวลอคเดิม คานหน้าจะได้ไม่ต้องยุ่ง
เปลี่ยนแผ่นบนทั้งหมด ปัญหาก้อหมด

อีกอย่างถ้าใช้ฝา S15 อีกหน่อยกูไม่ต้องขายแต่แก้มเหรอ
ไปซื้อฝาแท้กันหมด เห่อๆๆๆๆ
คิดอ่ะคิดให้ไกล เงินไม่ใช่น้อยๆ
จบแล้วมันต้องเนียน
:cool: :cool:

.....

โทรคุยกันดีก่ามั๊ย..?!!!......เด๋วความลับรั่วหมด!!!..... :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน