กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++มีเรื่องมาเตือน สาวๆในเวป กะบรรดาเมียๆทั้งหลาย++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31160

Junior Member
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
เรื่องมันเกิดมาตั้งแต่วันหยุดต้นเดือนนี่เอง น้องร้านกาแฟที่กินอยู่บ่อยๆ หน้าคมผมสั้น โผล่มาวันจันทร์ผมยาวสลวยสวยเก๋

ผมยาวถึงเอว เราก้อปากหมาจะทักว่าเอาผมคนตายมารึป่าวยาวขนาดนี้ (แต่เก็บไว้ในใจไม่ได้แซว) แต่มันยาวมากกกก

เรื่องมีอยู่ว่า แฟนน้องเค้าบอกว่าตกกลางคืนจะลุกขึ้นมาตาแดงๆขวางๆตลอดแต่ไม่พูดไม่จา ทำอะไรโดยไม่รู้ตัว...ตอนเช้าจะหายเป็นปกติ แต่จะรู้สึกเมื่อยๆหนักๆช่วงคอตลอด...

เห็นอะไรว๊อบๆแว๊บๆ แล้วผมที่ต่อก้อคอยจะหยิกอยู่เรื่อยๆ คนที่รู้จักรอบตัวก้อไม่ทัก เพราะเห็นโครงหน้าเป็นคนอื่นตลอด...คือคนรอบข้างจะมองเป็นคนอื่น...

ใส่ได้ 3 วันอาการชักจะหนัก เลยกลับไปขอเทรินที่ร้าน ที่ร้านก้อไม่ยอมรับผมคืน (เหมือนรู้) เลยตัดใจตัดทิ้ง ทิ้งเงินไป 3000.- แล้วบอกลอยๆว่าตัดทิ้งแล้วนะคะอย่ามายุ่งกันอีกเลย.....

วันนี้พฤหัส น้องเขากลับมาผมสั้นเหมือนเดิม...พอดีไปซื้อกาแฟมันเลยเล่าให้ฟัง...ฝากเพื่อนๆเตือนๆหน่อย ใครอยากรู้ว่าร้านแถวไหนหลังไมล์แล้วกัน...

เชี่ยหนุ่มนี่เดอะช๊อก ตลอด
ปล.ตอนนี้รายการ มี 7วันแล้วนะ

อ่านะ.....................บรึ๋ยยย
เห็นเป็นหน้าคนอื่นนี่...โหดมากอ่ะ

อ่านแล้วแปลกเค้าแรงจริงถึงกะทำให้หน้าเปลี่ยนเลย ฮุ้ย ขนลุก
:coolly-0036:

รู้สึกกะเรื่องวิญญาณนี่น้องหนุ่มประสบการณ์เยอะจังวุ้ย..รวมเล่มเป็นพ๊อคเก็ตบุ๊คขายแทนชุดแต่งดีกว่ามั้ง...เผื่อรุ่ง

ไม่ขอถามถึงร้านทำผม แต่ขออนุญาตถามร้านกาแฟอยู่ไหนได้มั๊ยคับ คือผมชอบกาแฟมากกว่าน่ะ

ไม่ขอถามถึงร้านทำผม แต่ขออนุญาตถามร้านกาแฟอยู่ไหนได้มั๊ยคับ คือผมชอบกาแฟมากกว่าน่ะ
เหรอค่ะ งั้น เด๋ว ไปกินด้วยกันเลยดีไหม เจอคนชอบเหมือนกัน

ดีนะเนี่ยไม่เคยต่อผม เพราะเหตุฉะนี้แล....

ถึงจีนมันจะมีคนไว้ผมยาวเพื่อขายก็จิง....

แต่ก็ไว้ใจไม่ได้................บรึ๊ยๆๆๆน่ากลัว

เหรอค่ะ งั้น เด๋ว ไปกินด้วยกันเลยดีไหม เจอคนชอบเหมือนกัน

เคยใด้ยินมาเหมือนกันแนวๆ โดนกระชากผม แต่หันไปมองไม่มีคน

หากผ่านมาเมืองทองตอนเช้าๆมาโดนกาแฟร้านกระผมกันนะ อิอิ โฆษณา แฝง

น่ากลัวนะเนี่ยพี่หนุ่มหันมาไม่ใช่หน้าตัวเอง
แถมเมื่อยคออีกสงสัยถ้าไม่ยอมตัดทิ้ง
คงมานั่งขายกาแฟด้วยกันเลย
:coolly-0025::coolly-0025:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน