กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีเรื่องลูกปืนรบกวนสอบถามครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31459
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31459

กำนันไก่โต้ง
Cefiro-Thailand Members
ตามภาพไม่ทราบว่าต้องเปลี่ยนยกชุดหรือสามารถแยกเฉพาะลูกปืนได้ครับ และหาได้ที่ไหนครับ ของ RB20DET M/T ครับ

ไฟล์แนบ

35.9 KB · อ่าน: 87

มีขายเป็นชุดตามรูปครับ หาซื้อได้ตามร้านอะไหล่ อาจจะต้องให้เทียบขนาดครับ

ถ้าเปลี่ยนเป็น OS ครัชล่ะต้องเปลี่ยนลูกปืนชุดนี้ด้วยหรือเปล่าครับ

ถ้าเปลี่ยนเป็น OS ครัชล่ะต้องเปลี่ยนลูกปืนชุดนี้ด้วยหรือเปล่าครับ

ต้องเปลี่ยนลูกปืนกดครัชท์ให้มีขนาดเล็กกว่าของเดิมครับ มิเช่นนั้นครัชท์แข็งโคตรเลย.เพราะลูกปืนเดิมจะกดลงที่หวีครัชท์ OS ลึกมากไม่กดลงที่ปลาย หาเทียบเอาก็ได้หรือถ้าจำไม่ผิดน้องนุ A31556 มีขายลูกละ 8-หรือ 900.-ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน