กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีใครคิดถึงจู๊ซซี่บ้างยกมือขึ้น

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31621
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เห็นว่าเคยจะได้เป็นสมาชิกของวงโปเตโต้ด้วยอ่ะ เห็นว่าเล่นกีตาร์เก่ง

รุ่นพี่โจ้ ก็โดนกะเค้าด้วยหร่อเนี่ย แล้วรุ่นพี่ X โดนป่าวน๊า
จะเหลือเร่ออออออ นับง่ายๆเซฟนนท์มีใครไม่โดนมั่งดีกว่า:coolly-0043:

ที่ระลึก(ถึง)ของเซฟนนท์ ว่าแต่ตอนนี้ข่าวเป็นไงบ้าง ช่วยแจ้งสถานะหน่อยครับ

ที่ระลึก(ถึง)ของเซฟนนท์ ว่าแต่ตอนนี้ข่าวเป็นไงบ้าง ช่วยแจ้งสถานะหน่อยครับ

เอ้าป๊อก เมริงก็โดน หร๋อเนี่ย

Update ด้านในตามกระทู้แรกนะครับป๊อก

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า...
เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด มันเป็นจั๊งซี่นี่เอง..555

เฮียได้ใจอย่างนี้ เอาไปห้ากระโหลก_++

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
หน้าที่ว่ามันอยู่ที่ใดครับ ตาแป๊ะ จะตามไปเยี่ยมเยียนครับ
ก็เห็นตามเข้าไปแล้วนี่ครับ เฉพาะสมาชิกอ่ะ:coolly-0010:

ล่าสุดเจอที่เพชรบูรณ์เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ระวังตัวไว้บ้างก็ดีครับ แล้วแป๋มไปทำไรที่เพชรบูรณ์อ่ะ

ไปตามหาจูซซี่ มีเรื่องกันอยู่.......แอ๊ ล้อเล่น

คือแป๋มไปวัด ขากลับแวะไร่กำนันจุลเลยไปเจอ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน