กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มีใครเคย ขุดเบาะเดิมไหมครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31736
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31736

Cefiro-Thailand Members
เจอปัญหา หลังจากใส่เบาะเดิมครับ ผมสูง185 รู้สึกเหมือนหัวผม จะชิด

หลังคารถมากเกินไป จะแก้ไข้ โดยเอาเบาะเดิมไปขุดจะดีไหมครับ

(ตอนแรกใส่เบาะแต่งอยู่ แต่ตอนหลังแฟนขับด้วยเลยต้องใส่เบาะเดิมครับ) :coolly-0033:

ผมใส่ เบาะตุ๊กแก อยู่ สูง 185 เช่นกัน
หัวผมห่างผ้าหลังคาไม่เกิน 1 นิ้ว
วันไหนใส่ เยล ทำผมตั้ง ๆ ทรงผมชนผ้าหลังคาเลยหละครับ (หรือผ้าหลังคามันหย่อนหว่า):coolly-0043:
วันไหนแดด เข้าตา เอาที่บังแดดลงก็ไม่ได้ บังทางหมด

จะหาเบาะแต่งมาใส่ เมียก็กำลังท้อง ลำบากจริง ๆ
แต่ ตุ๊กแกนิ่มจิง ๆ ครับ เมียชอบ เลย จบข่าว

เบาะ skyline GTR ครับ ทุกรุ่น ใส่แล้ว หัวเหลือเป็นคืบครับ ผม 180 ยังห่างอีกมาเลยอ่ะครับ

เป็นอะไรที่เป็นปัญหาของคนตัวสูงนี่เอง 55

ผมสูง 187 ครับมีปัญหาเหมือนกันเลย แต่ผมมีวิทีแก้คือไส่เบาะ GTR ครับเหมาะมากเนื้อที่ของหัวกำลังดี เวลามีคนตัวเล็กๆมาขับก็ให้เอาหมอนมารองก้นเอาครับแค่นี้ก็สูงแล้ว(ลองดูครับง่ายๆแล้วจะชินไปเอง)

ของผมสูง 180-183 ใส่มูนรูฟมาผมเฉี่ยวเลยครับ ตอนไม่มีมูนรูฟหัวห่างประมาณ 1 นิ้ว

ตอนนี้ใส่เบาะ 34 หัวมีพิ้นที่ว่างประมาณ 2-3 นิ้วได้ครับ รู้สึกโล่งขึ้นดีครับ

ของผมสูง 180-183 ใส่มูนรูฟมาผมเฉี่ยวเลยครับ ตอนไม่มีมูนรูฟหัวห่างประมาณ 1 นิ้ว

ตอนนี้ใส่เบาะ 34 หัวมีพิ้นที่ว่างประมาณ 2-3 นิ้วได้ครับ รู้สึกโล่งขึ้นดีครับ

เป็นทางเลือกที่น่าสนใจครับ
วันไหนผมขับรถ cefiro ต่อจากแม่ นี่
หัวติดเลยครับ เพราะแม่ปรับสูงเกิน.........มุดเข้ารถไม่ได้เลย
:coolly-0041:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน