กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มี เรื่องปรึกษา คับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย yellow31
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
รู้สึกว่า ตอนนี้น้ำท่วมรึป่าว ทางภาคใต้ เพราะผมเอาของไปส่งขนส่ง เอกชน มันบอกว่า อาจจะถึงช้านะเพราะน้ำท่วม อันนี้ผมคิดในแง่บวกนะ แต่ถ้าแง่ลบ ก็ให้ท่านประธานคนใหม่ ตามลงไปจบสวยๆละกัน

เข้ามาดูก่อน ถ้ามีเหตุผลที่ดี ก็คงปล่อยไป ถ้าเกิด
คิดจะมาโกง มากิน มาทำระยำตำบอนในบ้านหลังนี้
ผมคิดว่าตามไม่ยาก แล้วถ้าเจอ เดี๋ยวคุยกันคับ
เดี๋ยวจบสวยๆให้....
ตอนนี้ ติดต่อ นายโดด ต่อยังไม่ได้เลย คับ
ไม่รู้จะทำยังไงดี จะแจ้ง ความก็ไม่มี สลิป ทำหาย ไว้ใจกัน เคยซื้อของมาแล้วครั้งหนึ่ง
ผมว่า จะไปขอหลักฐาน การโอน จากธนาคารใหม่ ไม่รู้จะได้ รึ เปล่าคับ

มีวิธีนี้มาฝากครับ พอดีไปอ่านเจอมา ลองอ่านดูครับ ไม่รู้ได้ผลป่าว :coolly-0003:

http://www.thailandsusu.com/webboard/index.php?PHPSESSID=2823e8fd5fafa8308db58323141735b0&topic=194482.0
ถ้า วิธีนี้ได้ จะ ดีมากเลย อยากให้ ง่ายๆๆ จะได้ นอนหลับสบายซักที

วันนี้ ได้ชื่อและที่อยู่ แบบครบมาแล้ว
จะไปตามเองก็คงไม่คุ้ม อันตราย กลัวภาคไต้
ธนภัทร ไดนาโม 22/4 ม.1 ต.พะวง อ.เมืองสงขลา
จ.สงขลา 90100

ใจเย็นๆ โทรหาบ่อยๆ ไม่ต้องเครียดครับ เป็นกำลังใจคัรบ ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่เป็นประโยชน์กะเพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆ นะคัรบ

เวรกรรมมันมีจริงครับ
ตามทันเร็วดีจริงๆ :coolly-0005:

ตอนนี้ ติดต่อ นายโดด ต่อยังไม่ได้เลย คับ
ไม่รู้จะทำยังไงดี จะแจ้ง ความก็ไม่มี สลิป ทำหาย ไว้ใจกัน เคยซื้อของมาแล้วครั้งหนึ่ง
ผมว่า จะไปขอหลักฐาน การโอน จากธนาคารใหม่ ไม่รู้จะได้ รึ เปล่าคับ

จำวันที่โอนให้ได้ แล้วไปขอ สลิป กะธนาคารที่โอนเงินได้ครับ..รีบดำเนินการซะก่อนที่ทางธนาคารอาจจะส่งสลิปเข้า สนญ.

โทรมาคุยกันหน่อยได้ไหมคับ คุณ จขกท ผมเองก็โดนมาเหมือนกันคับ
080-4227199ต้าร์คับ:coolly-0003:

ขออนุญาต ลากลิ้งนี้ ไปเตือนพี่น้อง คลับเจแซด ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

มีญาติเปิดร้านอาหารอยู่สงขลา เด๋วลองเจรจาให้นะครับ ผมส่งข้อมูลไปแล้ว

ไม่รู้จะเป็นไงบ้าง แต่รีบแจ้งความใว้ก่อนเลยครับ

ถ้าร้านไม่ปิด หาเจอจะส่งเอกสารตามลงไปให้ท้องที่ไปทวงให้ครับ

มีญาติเปิดร้านอาหารอยู่สงขลา เด๋วลองเจรจาให้นะครับ ผมส่งข้อมูลไปแล้ว

ไม่รู้จะเป็นไงบ้าง แต่รีบแจ้งความใว้ก่อนเลยครับ

ถ้าร้านไม่ปิด หาเจอจะส่งเอกสารตามลงไปให้ท้องที่ไปทวงให้ครับ
ขอบพระคุณมากเลย คับ มีกำลังใจมากขึ้นแล้ว
ขอบคุณ พี่น้อง cafiro thailand ด้วยคับ

ผมว่าคนขายควรปรับปรุงตัวได้แล้วละครับ
ให้มันติดตามได้ มีอะไรก็อัพเดทกับคนซื้อหน่อยนะครับ
อย่าให้ถึงขนาดมาโพสแบบนี้
ผู้ขายอยู่ไกลก็ทำตัวให้ติดตามได้ง่ายครับ มันจะเป็นเครดิตให้คนซื้อเขื่อใจ
ถ้าไม่มั่นใจเรื่องนี้ผมว่า อย่าขายเพราะมันจะมีปัญหาเข้ามาเรื่อยๆครับ

ผู้ซื้ออื่นๆก็พิจารณากันเอานะครับว่า จะทำการซื้อขายต่อไปต้องทำอย่างไร
พวกเราชาวเซฟมีน้ำใจกัน ก็อย่าเอามาน้ำใจมาทำกันแบบนี้เลยครับ

คิดถึงใจเขาใจเราอย่างเป็นกลางหน่อยนะครับ

เงินหล่นลงหญ้า หญ้าตาย

อำเภอพะวง รอยต่อเมือง หาดใหญ่กับสงขลา ลำบากนิดหน่อย

อีกวิธี เบอร์ สภอ.เมือง สงขลา 074-311-375 074-307-058 ลองดูครับ

ทางผมคืบหน้าจะมาแจ้ง

ไฟล์แนบ

78.8 KB · อ่าน: 67
    48.3 KB · อ่าน: 62
    40.1 KB · อ่าน: 70

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน