กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มือใหม่หัดแต่ง a31 vertex 12v

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย rusdok
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

rusdok

Registered
a31 vertex 12v ล้อสปาโก้ขอบ 17 ยางdunlop 225/45/17 หัวเกียร์เดิมลอกหนังหุ้มออกใช้มาจนสึกเพิ่งแต่งเสร็จ 2 เดือนครับเครื่องเดิม 12v ตอนงานมอเตอร์โชว์ไม่ได้ไปครับมัวแต่ทำล้ออยู่ครับเพราะจะไปเหนือไว้โอกาสหน้าครับ วิ่งไปเหนือสองอาทิตย์ไปแม่สายมาที่ขึ้นแม่ริมใช้แก๊สไปกลับ 2900 บาทครับเสียดายเครื่องประหยัดดียังไม่โครงการลงเครื่องตอนนี้ครับช่วยแนะนำเรื่องเครื่องด้วยครับไม่ต้องแรงมากแต่ขับสนุกพอครับ

พอแต่งเสร็จกลับอยากแต่งเป็นรถแดกส์เห็นอันนี้แล้วอยากแต่งตามเหอะ เอาชุดแต่งหลังอันนี้มาใส่เวอร์เท็กจะเข้าไหมครับอยากโชว์ท่อเฉียงขึ้นสวยจังครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
สวยมากเลยครับเป็นชุดพาสที่ผมอยากใส่สุดๆๆแต่ถอดใจเพราะไม่เหมาะกับการขับขี่:coolly-0033:

คันสีขาวชุดแต่งยูราส รถผมเองคับ ดีใจและขอบคุณที่มีคนชมชอบคับ :coolly-0033:

ปล.ไม่ค่อยได้เข้าฟอรั่มนี้เท่าไหร่เลย นานๆเข้ามาที ดูรถคนอื่นๆมั่ง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน