กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่นะครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เป็นฝาแฝดกันหรือป่าวครับ ชื่อคล้ายกัน แต่วันสมัครผมไม่ได้สังเกตว่าหน้าเหมือนกันมั๊ย
เห็นว่าฝาแฝดนะพี่ :coolly-0043:

ยินดีต้อนรับครับ
................................
แล้วมาเมา&หมดตรูดกะเซฟิโร่กันเหอะ
:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0033:

ยินดีต้อนรับ ครับ ผมก็สมาชิกใหม่

ยินดีทุกท่าน หวังว่าจะได้มีโอกาศไปทักทายแบบประชิดตัวนะคับ...

เป็นฝาแฝดกันหรือป่าวครับ ชื่อคล้ายกัน แต่วันสมัครผมไม่ได้สังเกตว่าหน้าเหมือนกันมั๊ย

:coolly-0031: วันสมัครผม ไปคนเดียวคับพี่ อีกคนมาทีหลังคับ แฝดคับ อิอิ

อิอิ ผมเห็นแล้วหละคับ พี่ๆฮาจิงๆคับ ผมยืนมองๆพี่ทุกคนและรถพี่ๆ สวยงามจิงๆ

ตรูเมาตั้งกะบ่าย จำใครไม่ได้เลย ยินดีที่รู้จักคร้าบ
เห็นรถผม(รหัสผม)อย่าชนนะครับ แค่ชวนกินเหล้าพอ ไปหมดอะผมขอให้มีเหล้า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน