กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่นะครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ผมก้อยังใหม่นะคับ

A311065

ตั้มค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ:coolly-0033::coolly-0033:

อ่า...ผมอยากจะเข้าร่วมด้วยคนอ่ะครับ

แต่ทำงานอยู่พัทยา ไม่มีเพื่อนเลย T_T

อ่า...ผมอยากจะเข้าร่วมด้วยคนอ่ะครับ

แต่ทำงานอยู่พัทยา ไม่มีเพื่อนเลย T_T
บางแสน ศรีราชา ระยอง จันทร์ เพียบเลยครับ ลองเข้าไปคุยดู

สวัสดีครับสมาชิกใหม่

ผมยังไม่ได้สมัครเลยอ่า เดี๋ยวรวบรวมของพวกๆมาส่งทีเดียวดีฟ่า

ว่าจะไปสมัครอยู่เหมือนกัน ที่ไบเทค อ่ะ พอดีมีน้องชวน แต่ คุณ A31211 บอกว่าจะมีเลขมาประมูล ก้อเลยให้น้องเค้าสมัครไปก่อน แต่สงสัยจะรออีกนาน อิ อิ:coolly-0039:

ว่าจะไปสมัครอยู่เหมือนกัน ที่ไบเทค อ่ะ พอดีมีน้องชวน แต่ คุณ A31211 บอกว่าจะมีเลขมาประมูล ก้อเลยให้น้องเค้าสมัครไปก่อน แต่สงสัยจะรออีกนาน อิ อิ:coolly-0039:
เลขประมูลใกล้ออกโรงแล้วครับ ว่าแต่ทำไมอยากได้เลขประมูลล่ะ
ไม่ลองมามิตติ้งกันซักครั้งดูก่อนเหรอครับ เลขสวยแต่ไม่รู้จัก และใครก้อไม่รู้จักคุณ ก้อเท่านั้นอ่ะ

บ้านหลังนี้...ยินดีต้อนรับเสมอครับ

ยินดีต้อนรับครับ มาลองอยู่กับพวกเราบ้างแล้วจะรู้ว่า

ตามพี่บิ๊ก71 บอกครับ Cefiroเรา มีตังค์อย่างเดียวซื้อไม่ได้ครับ..............

ยินดีต้อนรับครับ มาลองอยู่กับพวกเราบ้างแล้วจะรู้ว่า

ตามพี่บิ๊ก71 บอกครับ Cefiroเรา มีตังค์อย่างเดียวซื้อไม่ได้ครับ..............

คนที่พูดไมค์ที่ไบเทค คนนี้คือพี่บิ๊กหรอคับ
ชอบๆๆ ฮาโครตอ่ะพี่ พูดจาตรงดี เหอะๆๆ:coolly-0046:

หวัดดีคับทุกคน ผมพี่น้อง a311140 - a311141 คับ งานสนุกมากมายคับ

เอ้า...เด็กยูลิ ด้วยกัน พี่ชื่อไอซ์ คับ จำได้มั้ย

คนที่พูดไมค์ที่ไบเทค คนนี้คือพี่บิ๊กหรอคับ
ชอบๆๆ ฮาโครตอ่ะพี่ พูดจาตรงดี เหอะๆๆ:coolly-0046:

พี่เค้า ตรงรุ่น อยู่แล้วคับ

555+

เลขประมูลใกล้ออกโรงแล้วครับ ว่าแต่ทำไมอยากได้เลขประมูลล่ะ
ไม่ลองมามิตติ้งกันซักครั้งดูก่อนเหรอครับ เลขสวยแต่ไม่รู้จัก และใครก้อไม่รู้จักคุณ ก้อเท่านั้นอ่ะ
ครับ พอดี พอจะรู้จัก กันบ้างแล้วล่ะ แว๊บๆไปกะเพื่อน มั่งเหมือนกัน รู้สึกดีครับ มันส์ๆดี ก้ออยากจะแจมด้วย ไม่มีอะไรหรอก อยากร่วมสนุกอ่ะ รอสักแปป ถ้าไม่ประมูลก้อจะสมัครแล้วล่ะ ครับ (อยากมีส่วนร่วมๆ) อิ อิ:coolly-0005:

ยังไม่ได้เลยคับพี่ไอซ์ แต่ลงบอกพี่ๆเค้าแล้วคับ ของผม A311140

ยังไม่ได้เลยคับพี่ไอซ์ แต่ลงบอกพี่ๆเค้าแล้วคับ ของผม A311140

เด๋วคงอีกสักพักอ่ะ คณะทำงานคงทำให้อยู่ ตอนนี้หลายงานใช้เวลาหน่อยนึง

ผมบอล A311144 อยู่แถวพัฒนาการนะคับ

ดีใจที่ได้เข้ามาอยู่ในบ้านหลังนี้คับผม (ขอบคุณพี่บิ๊กที่แนะนำนะคับ)

หวัดดีคับทุกคน ผมพี่น้อง a311140 - a311141 คับ งานสนุกมากมายคับ
เป็นฝาแฝดกันหรือป่าวครับ ชื่อคล้ายกัน แต่วันสมัครผมไม่ได้สังเกตว่าหน้าเหมือนกันมั๊ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน