กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

รถผมชนหาอะไหล่ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31670
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31670

The Doctor
Cefiro-Thailand Members
:cry: ไฟหน้า โคมเหลือง 24 V. ใด้แล้ว 1ซ่อมเอา
หม้อน้ำแตก RB25DE
แผงแอร์หน้าเครื่อง
พัดลมฟรีปั๊ม 9 ใบหยัก T T
ไม่ต้องไปไหนกันละเฝ้ากรุงเทพเลยเซ็งจริงๆ
:cry: :cry:

เสียใจด้วยครับเหน่ง ถือเสียว่าฟาดเคราะห์ในปีนี้ เด้วปีใหม่จะได้รับแต่สิ่งดีดีตลอดปีครับ

เออ.แต่คู่กรณีเค๊าเครมประกันให้ไม่ใช่เหรอครับ...

จะเอาอะไหล่อะไรก็โพสถามนะคับ ..

อย่าถามเม เพราะเมไม่มีเเว๊กกก ...

เสียใจด้วยครับเหน่ง ถือเสียว่าฟาดเคราะห์ในปีนี้ เด้วปีใหม่จะได้รับแต่สิ่งดีดีตลอดปีครับ
ส่วนอะไหล่เด้วช่วยดูให้ครับ
ไฟหน้า ประมาณ 2,500-2,800.-
หม้อน้ำ 1,000-1,200.-
ฝากระโปรงตอนนี้ราคาแรงประมาณ 2,000.-มั้ง.
เออ.แต่คู่กรณีเค๊าเครมประกันให้ไม่ใช่เหรอครับ...
ขอบคุณครับป๋า ผ่านวันเกิดมาไม่กี่วัน ทำบุญก้อทำแล้ว เฮ้อออออ
ต้องมาสเดาะเคราะห์อีก เค้าเคลมให้ครับแต่ผมจาเอาตังมาหาอะไหล่เองท่าทางถูกกว่าอู่เค้าขอค่าแรงเคาะคานหน้า ทำสีฝากระโปรงแล้วก้อติดตั้งพวกแผงแอร์ พัดลม หม้อน้ำ สี่พันครับ
ไปชนเค้า หรือ โดน เค้าชน ทำไม มัน โดน หน้า รถ อ่ะ .......
พี่จอดอยู่ต่อท้ายรถหกล้อตรงประตูทางเข้า pepsi เมื่อเช้าไปหาลูกค้าปกติจาเข้า โรงงานเค้าทุกคนต้องจอดรถแล้วเดินไปทำใบผ่าน พอพี่จอดรถ(ข้างหน้ามี 6 ล้อจอดอยู่แล้ว) เดินลงไปที่ป้อมยามจาแลกบัตร คนขับรถ 6 ล้อเดินกลับมาถอยชนซะงั้นพี่เองยืนอยู่ข้างรถ 6 ล้อเอะใจตั้งแต่มันขึ้นรถเลยอยุดยืนดูพอมันเข้าเกียร์ใด้ไม่ไปหน้าเสือกถอยหลังซะเต็มแรงพี่งี้ตะโกนจนสุดแรงเลยว่ะ โกรธจนตัวสั่นเลยแมร่งขนของขึ้นรถเตรียมออกต่างจังหวัดเย็นนี้อยู่แล้ว วันนี้ข้าวปลากินไม่ลงเลย เห็นรถตัวเองโดนควายชนต่อหน้าต่อตา

จะเอาอะไหล่อะไรก็โพสถามนะคับ ..

อย่าถามเม เพราะเมไม่มีเเว๊กกก ...
ขอบคุณครับ อุตส่าห์ช่วยโทรจนตังหมดเด๋วมีของราคาพิเศษสมนาคุณครับ

ไฟล์แนบ

54.9 KB · อ่าน: 161
    58.6 KB · อ่าน: 157
pepsi โรงงานไหนหรอพี่ อิอิ พ่อหมีเปงหัวหน้าแผนกอยู่ที่ สาขาบางเขนอ่ะ
ไอ้คนขับมันขับไงของมันว่ะเนี่ย

ตรงนวลฉวีครับ:sweat: :cry:
เอ๊า...ไมดวงไม่ค่อยจาดีเรยวุ๊ยพวกเราเนี่ย..!!!.... เวงกำๆ..
..เสียใจด้วยคับน้าเหน่ง...ขอให้ได้อะไหล่ไวๆ ซ่อมเสร็จกลับมาหล่อๆเด้ออออ.....:sweat:

เศร้าชมัดรถก้อชน รถบังคับพังอีกเฮ้อออ ไม่มีของเล่นเลย
ในบ้านมีไวน์3ขวดกินมานให้เมากลิ้งไปเลย หุหุ:dribble:

กลับมาหล่อใว้ ๆ นะน้าเหน่ง วันนั้นผมก็ช่วยไรไม่ได้มาก...เพราะติดงานอยู่ ได้แต่หาเบอร์โทรอู่ให้แค่นั้นเอง

ปล.สรุปน้าเข้าอู่ไหนอะครับ...

กลับมาหล่อใว้ ๆ นะน้าเหน่ง วันนั้นผมก็ช่วยไรไม่ได้มาก...เพราะติดงานอยู่ ได้แต่หาเบอร์โทรอู่ให้แค่นั้นเอง

ปล.สรุปน้าเข้าอู่ไหนอะครับ...

นั่นก้อขอบคุณมากแล้วครับผม
เข้าอู่พี่หมูครับ หุหุ:boss:

เศร้าชมัดรถก้อชน รถบังคับพังอีกเฮ้อออ ไม่มีของเล่นเลย
ในบ้านมีไวน์3ขวดกินมานให้เมากลิ้งไปเลย หุหุ:dribble:
ดีคับดี...เอ้วววโชนนนนนนนนนนนนนน....:brick: :biggrin:

ต้องรีบโอน ตังไปให้โดย ด่วน แอ๊......

มีพัดลม 9 ใบหยัก

1000 ถ้วน

086-567-6066 สุขาภิบาล 3 สุขุมวิท 103 ราม 2

มีพัดลม 9 ใบหยัก

1000 ถ้วน

086-567-6066 สุขาภิบาล 3 สุขุมวิท 103 ราม 2

เด๋วรอรื้อนิดนึงก่อนครับ ตอนนี้ที่เห็นก้อหม้อน้ำมากดใบพัดลมอยู่
พอดีเรื่องเคลมประกันยังไม่สุดครับเลยไม่กล้ารื้อดูขอบคุณครับ

มะเปงราย อย่างน้อยก็มะเสียตังค์ แต่เสียเวลาอันมีค่านี่ซิ รออีกเดือนนะคราบ เปงเหมือนผมเรย โดยตอนปลายปีก่อน กว่าจะเสร็จสิ้นเดือนมกราอ่ะคับ ขนาดเครมวิริยะนะเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน